กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลงว่าผู้หญิง"ชอบคนเลว" หรือ"รักคนดี"หรืออยากแต่งงานกับ "คนรวย" กันคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311096
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311096

CEF DEK YONG ^_^
Cefiro-Thailand Members
พี่ ๆ น้อง ๆมีความคิดเห็นยังงัยกับ หัวข้อนี้ อ่ะคับ?
:coolly-0022:

ตามนั้นเลยครับพี่น้องเซฟ
ชอบคนเลว+รักคนดี+แต่งงานกับคนรวย
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แม่ง!! เลวก้อแล้ว ดีก้อแล้ว รวยก้อแล้ว
แม่ง! ยังไม่พออีก :coolly-0004:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เเต่ที่เคยเห็นน่ะ"ชอบคนเลว" เพราะคิดว่าตัวเองเป็นนางฟ้า หรือตัวเองวิเศษ

ส่วน"รักคนดี" เห็นมาหลายรายเเร่ะ ฝ่าย ญ จะชอบมีชู้

ส่วนอยากแต่งงานกับ "คนรวย" เห็น เค้า ว่า กัน ว่า อยาก เเต่งงานกับคนขับ Cefiro น่ะ 5555

รูปสวยดีนะครับ
ถ่ายรถสวยๆๆ แรงๆๆๆ
งามมั่กๆๆๆๆๆ

เลวไปก็...........ไม่ไหว
ดีไปก็..............น่าเบื่อ
รวยไปแม่งก็.......เจ้าชู้

สรุป.....เอาแบบที่ถูกใจดีก๋า:coolly-0044:

ไม่ค่อยรู้คับ แต่ที่รู้ๆ เพื่อนผม รักแท้มีแค่คืนแรก..

เผอิญเป็นคนพอดีพอดีด้วยสิครับ เลยไม่สันทัดเรื่องนี้
ซักเท่าไหร่ ขอผ่านคับ ขอผ่านนนนนน

เออ....ไม่รู้หว่ะ ช่างมันเห๊อะ

คนเลวคงไม่ใช่ คนดีก็คงไม่ถึงขนาดนั้น คนรวยยิ่งแล้วใหญ่ไม่ใช่โดยสิ้นเชิง ตกลงผมจัดอยู่ในประเภทไหนหว่า :coolly-0043: :coolly-0005:

.ถามแบบนี้ กำลังอกหักรึป่าวเนี้ย.
มีเซฟหล่อ ...ง้อทำไมผู้หญิง...เหอๆๆๆ:coolly-0022:

ไม่ค่อยรู้คับ แต่ที่รู้ๆ เพื่อนผม รักแท้มีแค่คืนแรก..
มีเหตุผลครับ
ไม่รู้อะ ไม่รุ้จิงๆแต่ก็ไม่โสดน่ะ

^^ ล้อเล่น
แล้วน้องเนสชอบคนแบบไหนว่ะน้อง

มีเหตุผลครับ

แล้วน้องเนสชอบคนแบบไหนว่ะน้อง
ดูทรงแล้ว เด็กมันยังไม่คิดอะไร ในหัวอาจยังไม่มี
จุดหมายแน่ชัด อยู่ที่ว่า เราจะเสนอแนวทางที่ดีให้น้องเค้า
ได้มากแค่ไหน.......แอ๊ 71 เริ่มแทรกซึมแล้วมึง
ไอฟัก

ดูทรงแล้ว เด็กมันยังไม่คิดอะไร ในหัวอาจยังไม่มี
จุดหมายแน่ชัด อยู่ที่ว่า เราจะเสนอแนวทางที่ดีให้น้องเค้า
ได้มากแค่ไหน.......แอ๊ 71 เริ่มแทรกซึมแล้วมึง
ไอฟัก

มามะงั้นเราไปนำเสนอพรีเซ็นต์น้องเค้ากัน...

พวกชอบคนเลว เนี่ย เพราะมีแฟนเป็นคนดีแล้วเบื่ออ่ะป่าว
ส่วนแต่งงานกับคนรวยเนี่ย ผมว่ามันเป็นออพชั่นเสริมนะ ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่มีจะกิน 555

อันนี้ ผมว่า ผู้ ญ ส่วนมากเค้า ชอบคนที่เค้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุขนะ

แต่ ผู้ ญ เหี้ยๆ ก้อเยอะ ชอบ เห็นแก่เงิน แล้ว พูดทำตัวเองให้ดูดี

แค่นี้แหละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน