กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลงว่าผู้หญิง"ชอบคนเลว" หรือ"รักคนดี"หรืออยากแต่งงานกับ "คนรวย" กันคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311096
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีเหตุผลครับ

แล้วน้องเนสชอบคนแบบไหนว่ะน้อง

พี่โต้ เอาเมลไปเลยหลังไมล์ เค้าบอกว่า ไม่ค่อยชอบคุยกับคนแปลกหน้า

แต่บอกไปแล้วน่ะ ว่า ให้เมลพี่ไปแล้ว 55+

แล้วก็บอกอีกว่า พี่หล่อ รวย คนดี หน้าตาดี มีรถขับ โทรสัพถ่ายรูปได้ 55+

พี่โต้ เอาเมลไปเลยหลังไมล์ เค้าบอกว่า ไม่ค่อยชอบคุยกับคนแปลกหน้า

แต่บอกไปแล้วน่ะ ว่า ให้เมลพี่ไปแล้ว 55+

แล้วก็บอกอีกว่า พี่หล่อ รวย คนดี หน้าตาดี มีรถขับ โทรสัพถ่ายรูปได้ 55+

เออ เอ้าๆๆๆ งานเข้าแล้วพี่โต้เอ้ย รักษารักครั้งนี้ให้ดีนะ แอ๊ :coolly-0044:

อันนี้ ผมว่า ผู้ ญ ส่วนมากเค้า ชอบคนที่เค้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุขนะ

แต่ ผู้ ญ เหี้ยๆ ก้อเยอะ ชอบ เห็นแก่เงิน แล้ว พูดทำตัวเองให้ดูดี

แค่นี้แหละ

นี่เอามากจาประสบการณ์จริงเลยป่ะเนี่ยน้าจ็อบ

ส่วนป๋ม ผู้หญิงเค้าคงไม่ได้ชอบคนเลวหรอกมั้ง แต่ตอนจีบกันผู้ชายมันไม่ได้เลวให้เห็นนี่(สร้างภาพว่าดีไง)

ส่วนว่าชอบผู้ชายดีมั้ย ทุกคนชอบมันล่ะคนดี แต่เค้าจะคิดว่าดีพอหรือพอดีสำหรับเค้ามั้ยนั่นอีกเรื่อง

คนรวย ถามว่าใครบ้างไม่ชอบคนรวย 555+ แต่คบกับคนรวยแล้วจะมีความสุข เหมือนคบคนที่มีไ่ม่มากไม่น้อย ไม่บ่อยแต่ไม่หาย รึป่าวแค่นั้น

นี่คือในความคิดของ ป๋ม

นี่เอามากจาประสบการณ์จริงเลยป่ะเนี่ยน้าจ็อบ

ส่วนป๋ม ผู้หญิงเค้าคงไม่ได้ชอบคนเลวหรอกมั้ง แต่ตอนจีบกันผู้ชายมันไม่ได้เลวให้เห็นนี่(สร้างภาพว่าดีไง)

ส่วนว่าชอบผู้ชายดีมั้ย ทุกคนชอบมันล่ะคนดี แต่เค้าจะคิดว่าดีพอหรือพอดีสำหรับเค้ามั้ยนั่นอีกเรื่อง

คนรวย ถามว่าใครบ้างไม่ชอบคนรวย 555+ แต่คบกับคนรวยแล้วจะมีความสุข เหมือนคบคนที่มีไ่ม่มากไม่น้อย ไม่บ่อยแต่ไม่หาย รึป่าวแค่นั้น

นี่คือในความคิดของ ป๋ม

คารม สะเทือน ใจ มากๆ

.ถามแบบนี้ กำลังอกหักรึป่าวเนี้ย.
มีเซฟหล่อ ...ง้อทำไมผู้หญิง...เหอๆๆๆ:coolly-0022:
ป่าวพี่ แค่อยากรู้ว่า จิงๆแล้วลึกๆๆ ในใจของผู้หญิงทุกคนเขาชอบผู้ชายแบบไหนกัน:coolly-0043:
เหน๊าะ! มีเซฟหล่อ..ง้อทำไมหญิง
:coolly-0022:

เป็นคนดี แล้วมันไม่มีใครครับ และ คนที่แพ้ก้อต้องดูแลตัวเอง

อันนี้ ผมว่า ผู้ ญ ส่วนมากเค้า ชอบคนที่เค้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุขนะ

แต่ ผู้ ญ เหี้ยๆ ก้อเยอะ ชอบ เห็นแก่เงิน แล้ว พูดทำตัวเองให้ดูดี

แค่นี้แหละ

อันนี้โดนอย่างแรง:coolly-0003:

แค่นี้แหละ
ลืมพิมพ์ต่อหรือป่าว

เครดิต : เมียเก่า
555++

ลืมพิมพ์ต่อหรือป่าว

เครดิต : เมียเก่า
555++

ไม่ต้องพิม เค้าก้อรู้กันทั้งบ้านทั้งเมืองแหละ พี่ เฮ้อ

พูดแล้วเศร้า ซัดเบียร ดีก่า

ในความคิดป๋มนะ..
ยิ๋งสมัยนี้..เงินตัวเดียว!!! :coolly-0017:

ตอนเรียน : เอากะคนเลวมันถึงใจดี แหม..ม่วนขนาด

ตอนเริ่มทำงาน: คบกับคนดีไว้หน่อย สร้างภาพให้ดูดี เดี๋ยวคนเขารู้ว่าเป็นสก๊อยกลับใจ..

พอทำงานซักพัก : ที่กูสร้างภาพให้ดูดี ก็เพราะจะจับคนรวยนี่แหละ ..สำเร็จ สำเร็จ

เป็นไปได้หมดละครับ สังคมสมัยนี้ มันมีตัวแปรเยอะ ที่ทำให้ คนเราเปลี่ยนพฤติกรรมไปได้เรื่อยๆ

คนเลวคงไม่ใช่ คนดีก็คงไม่ถึงขนาดนั้น คนรวยยิ่งแล้วใหญ่ไม่ใช่โดยสิ้นเชิง ตกลงผมจัดอยู่ในประเภทไหนหว่า :coolly-0043: :coolly-0005:

อย่างน้า จัดอยู่ในกลุ่ม
"คนสูงวัย แต่มีใจให้CEFIRO"

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน