กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องกล่องแก๊สหัวฉีด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย l2ecll3ull
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

l2ecll3ull

ดันลูกเดียว เที่ยว2ลูก
Registered
ผมใช้เเก๊สหัวฉีดของAGอยู่ครับ
ถ้าเราถอดเเบตออก ที่กล่องแก๊สมันจำเป็นต้องจูนใหม่ไหมครับ
มันจะรีเซ็ตตัวเองไหมครับ

ผมใช้เเก๊สหัวฉีดของAGอยู่ครับ
ถ้าเราถอดเเบตออก ที่กล่องแก๊สมันจำเป็นต้องจูนใหม่ไหมครับ
มันจะรีเซ็ตตัวเองไหมครับ

ไม่ต้องปรับจูนใหม่ครับ ข้อมูลทุกอย่างยังคงอยู่เหมือนเดิม

ไม่ต้องปรับจูนใหม่ครับ ข้อมูลทุกอย่างยังคงอยู่เหมือนเดิม

พอดีเค้าถอดเเบตเเล้วมันรวน
แสดงว่าไม่เกี่ยว
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน