กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ถึงคณะนักฟุตบอล เลียบทางด่วน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ที่หลังจะมีอะไรบอกล่วงหน้าก่อนดิ.....กรูจะได้กลับบ้านก่อน:coolly-0024:

มีไรกันหรอเล่าให้ฟังบ้างจิ
อิอิ

มีเรื่องอะไรกันคราบ ขอเผือกด้วยคน

:coolly-0029: ไม่มีไรมากครับ แค่กระทบกระทั่งกันนิดหน่อย
(มุมมอง, ความเข้าใจ ที่ต่างกัน)

:coolly-0037: แต่น่าจะเคลียร์แล้วครับ ทั้ง 2 ฝ่าย ไม่มีไรคั่งค้าง

:coolly-0029: ไม่มีไรมากครับ แค่กระทบกระทั่งกันนิดหน่อย
(มุมมอง, ความเข้าใจ ที่ต่างกัน)

:coolly-0037: แต่น่าจะเคลียร์แล้วครับ ทั้ง 2 ฝ่าย ไม่มีไรคั่งค้าง
แย่งM-sport ขวดเดียวกันเหรอพี่โก้:coolly-0046:

เซร็งงงงงงงงงงงงง

คิดถึงวันคืนเก่า ๆ สมัยพระราม 9 มันหายไปไหนว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน