กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ทีมงานได้มีการจัดการประกวดรถในวันงานครบรอบ 9 ปีครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
แบ่งออกเป็น 4 รุ่น ชื่อรุ่นยังไม่ได้คิด แต่มีคอนเซปต์แต่ละรุ่นดังนี้
ผู้ชนะ จะได้รางวัลจากคณะทำงาน และถ้วยรางวัลตรงรุ่นในแต่ละรุ่นด้วย

รุ่นที่ 1
รถสวย ดูองค์ประกอบรวมเป็นหลัก ทั้งสี ชุดแต่ง แม็กซ์ ของเทพ ออฟชั่น ฯลฯ

รุ่นที่ 2
รถเดิม ดูความเดิมของรถ ทั้งสี ทั้งอุปกรณ์ ใครคิดว่าเดิม ลงรุ่นนี้ไป
พูดง่าย ๆ คือสแตนดาร์ดโรงงานนั่นแหละ

รุ่นที่ 3
รถไม่สวย เหมือนรางวัลบู้บี้อ่ะครับ ใครรถไม่สวย ไม่ต้องน้อยใจ เสียใจไป
เรามีรุ่นนี้ให้ลงประกวดกัน ใครคิดว่ารถตัวเองไม่สวย มาลงรุ่นนี้ได้เลย
ได้ของรางวัล ได้ถ้วยเหมือนกัน

รุ่นที่ 4
ห้องเครื่องสวย เปิดฝาโปกหน้าของคุณโชว์ไส้ในความสวยของห้องเครื่องกัน
ใครสะอาด เรียบร้อย ตกแต่งสวย เตรียมรับรางวัลได้เลย

หมายเหตุ
บางรุ่นใช้การโหวต บางรุ่นใช้การตัดสินจากผู้ทรงคุณวุฒิ เพราะฉะนั้น คำตัดสินถือเป็นเด็ดขาดนะครับ
พลาดปีนี้ ปีหน้าประกวดใหม่ได้ ไม่ต้องไปซีเรียสกัน

ไม่มีค่าใช้จ่ายในการส่งรถเข้าประกวดนะตัวเทอว์
มากันเยอะ ๆ ล่ะ ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอาย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

รุ่นรถไม่สวยงัยเมิง
น่าจะมีอีกซักรุ่นนะ เซฟิโร่เฟซออฟ อ่ะ ..ดูว่าใครจะทำได้เนียน เรียบร้อย ลงตัว ดูดี เหมาะสม สวยงามกว่ากัน..อิ.อิ

น่าจะมีอีกซักรุ่นนะ เซฟิโร่เฟซออฟ อ่ะ ..ดูว่าใครจะทำได้เนียน เรียบร้อย ลงตัว ดูดี เหมาะสม สวยงามกว่ากัน..อิ.อิ

นั่นแนะ ช่ายสิรถป๋ายศทั้ง เฟสออฟหน้า เฟสออฟหลังเลยนี่

แฮะ ๆ ก้อไปอยู่ในหมวดรถสวยแหละป๋า ขี้เกียจยิบย่อยรุ่นอ่ะ
ลืม ปล.ไปนะ คณะทำงานหรือผู้ตัดสิน หรือผู้มีส่วนได้เสียไม่มีสิทธิ์ส่งรถเข้าประกวดนะฮ๊า

แฮะ ๆ ก้อไปอยู่ในหมวดรถสวยแหละป๋า ขี้เกียจยิบย่อยรุ่นอ่ะ
ลืม ปล.ไปนะ คณะทำงานหรือผู้ตัดสิน หรือผู้มีส่วนได้เสียไม่มีสิทธิ์ส่งรถเข้าประกวดนะฮ๊า
หมดสิทธิ์แล้วซิเรา 5555 แล้วผู้ที่ส่งเข้าประกวด จะต้องมีค่าสมัครด้วยมั้ย เท่าไหร่

ท่านใดอยากลงประกวดรถนะครับ รับทราบอีกนิด กรุณามาก่อน 17 . 30 น.
เพราะต้องให้คนให้คะแนนนั้นตรวจดุรถได้อย่างทั่วถึง ถ้ามาช้าหลังจาก17 .30 น. จะไม่มีสิทธิ์ลงประกวดครับ รับรถที่จะประกวดคันสุดท้ายที่ เวลา 17.30 น

หมดสิทธิ์แล้วซิเรา 5555 แล้วผู้ที่ส่งเข้าประกวด จะต้องมีค่าสมัครด้วยมั้ย เท่าไหร่
ค่าสมัครไม่มีครับ แต่ของรางวัลให้มีแน่นอน
คนที่มาร่วมงานทุกคันถือว่าเข้าร่วมประกวดหมด
อาจต้องรบกวนป๋ายศช่วยเป็นคณะกรรมการตัดสินรถให้ด้วยนะครับ
จุดประสงค์คืออยากให้คนที่เขิน ๆ ไม่เคยมาร่วมงาน
ห่วงว่ารถตัวเองไม่สวย ไม่หล่อ ไม่เด่น จะได้กล้ามากันเยอะ ๆ หน่ะครับ

ลงรุ่นไม่ถูกเลย รถไม่สวย เดิมก็ไม่เดิม ห้องเครื่องก็เน่า ...... มีโลโก้เซฟ สวยสุด

ลงอะไรกับเขาได้มั้ยเนี่ย

กะตุ้นกะแสหน่อย ใครคิดว่าคันไหนเป็นตัวเต็ง รุ่นไหนบ้างครับ

ผมขอลงรุ่นที่ 2 นะครับ อิๆๆ แข่งกันเดิม ๆ เนี๊ยะและ เค้าได้ชัวร์ อิๆๆๆๆ

CEFPRAKARN

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน