กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เดชอุดมแมนชั่น ผมก็เคยไปนอนพักกะเพื่อนที่หอนั้นก็หลายครั้งทำไมพบเจอกันเลย :coolly-0033:

ผมพึ่งมาอยู่ได้ 5 วันเองคับ งัยก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ!!!!!

ผมพึ่งมาอยู่ได้ 5 วันเองคับ งัยก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ!!!!!
ยินดีต้อนรับคร้าบ!
อยู่โคราชด่านตำรวจเยอะนะพี่ไปไหนมาไหนก็ระวังด้วยนะคร้าบ:coolly-0005::coolly-0005:

ตำรวจโคราชมึนมาก ประกาศห้ามตั้งด่านตามที่กำหนดแล้วโครมๆ ก็ยังตั้งด่านหน้าตาเฉย สน.มะขามเทศ สน.ไฟแดง สน.ยูเทิน ยิ่งนักศึกษาเยอะๆ ยิ่งชอบมาตั้ง เทคโน-ราชภัฏ:coolly-0020:

ในซอยเล็กๆที่เราคาดไม่ถึงหรือไม่น่าตั้งด่านกี่มีนะคร้าบ มีทั้งกลางวันและกลางคืนดึกๆตี3-5ก็ยังมีนะคร้าบ

มิตติ้งอีกซะหน่อยไหมละค๊าบบบชาวโคราช

ดีคับ!!จะได้ถือโอกาสไปฝากเนื้อฝากตัว ถ้าเปงจัน-ศุก จาดีมากเลยคับ เพราะเสา- อาทิต กับบ้านอะ อิ อิ!!!!!

ไปเที่ยวกันมั้ย จะไปก็รีบไป ไปกับเซฟแล้วสบาย ตับๆๆๆ ๆๆๆๆ:coolly-0044:

คงไม่ได้ไปด้วยนะ.........ติดงาน...ยังไงเที่ยวให้สนุกถ่ายรูปมาดูแบ่งดูบ้างนะ:coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0022:สวัสดีครับ ผม ก๊อก นะครับ ขับ A31 หน้าR32 สีขาว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับผม

เพ่ๆคับ เสาร์ที่ 2 กุมพา ผมไม่ได้กับบ้านอ่ะ เจอกันหน่อยมั้ยคับมพี่ๆ น้องๆ อิ อิ อยากเจอ อยากเจอ!!!!!

เพ่ๆคับ เสาร์ที่ 2 กุมพา ผมไม่ได้กับบ้านอ่ะ เจอกันหน่อยมั้ยคับมพี่ๆ น้องๆ อิ อิ อยากเจอ อยากเจอ!!!!!

ท่านบอลว่างัยคับ............เจอกันแบบเล็กๆๆๆก็ได้คับ...ที่ปั๊มก็ได้:coolly-0028::coolly-0028:

มิตติ้งอีกซะหน่อยไหมละค๊าบบบชาวโคราช
คิดถึงล่ะสิคนบ้านไกล..ปลายเกียร์ 4 รอหน่อยนะ
:coolly-0022:สวัสดีครับ ผม ก๊อก นะครับ ขับ A31 หน้าR32 สีขาว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับผม
ยินดีต้อนรับสู่บ้าน cef@korat ครับ
อาทิตย์ไหนไม่ได้กลับอีกอ่ะครับ
ท่านบอลว่างัยคับ............เจอกันแบบเล็กๆๆๆก็ได้คับ...ที่ปั๊มก็ได้:coolly-0028::coolly-0028:
ท่านเลยเหรอครับ
อ๊อฟครับ เซฟเทาๆ ขอร่่วมกลุ่มด้วยครับ

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน cef@korat ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน