กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สวัสดีปีใหม่2555ครับ พี่บอล และสมาชิกcefiro-thailandทุกท่านด้วย ขอให้มีคววามสุขกันทุกท่านเลยนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาครับ สุขภาพร่่างกายแข็งๆแรงๆกันทุกคัน ทุกคน Happy new year.
ดีน้อง..ไม่ค่อยเจอกันเลยว่างๆแล้วเจอกันครับ
ปล.พรอันใดที่ให้มาขอให้กลับคืนรหมื่นเท่าแสนเท่าล้านเท่าครับ

โคราชหนาวมั้ย..จ๊ะ..
หวัดดีครับพี่..ช่วงเย็นๆถึงเช้าอากาศเย็นถึงหนาวแต่กลางวันร้อนอ่ะแล้วศรีราชาเป็นงัยบ้างครับพี่(รักษาสุขภาพด้วยครับ)

ไม่มิตติ้งกันซักทีเลยจัด มิต ชุดใหญ่เองซะเลย555

ไฟล์แนบ

• Picture 246 (Small).jpg
    Picture 246 (Small).jpg
    22.3 KB · อ่าน: 441
  • Picture 249 (Small).jpg
    Picture 249 (Small).jpg
    20.9 KB · อ่าน: 353
  • Picture 262 (Small).jpg
    Picture 262 (Small).jpg
    33 KB · อ่าน: 747
  • Picture 267 (Small).jpg
    Picture 267 (Small).jpg
    24.5 KB · อ่าน: 382
  • Picture 273 (Small).jpg
    Picture 273 (Small).jpg
    19.3 KB · อ่าน: 361
  • Picture 234 (Small).jpg
    Picture 234 (Small).jpg
    37.6 KB · อ่าน: 127
  • Picture 258 (Small).jpg
    Picture 258 (Small).jpg
    27.8 KB · อ่าน: 167
  • Picture 270 (Small).jpg
    Picture 270 (Small).jpg
    23.6 KB · อ่าน: 370
  • Picture 235 (Small).jpg
    Picture 235 (Small).jpg
    16.9 KB · อ่าน: 442
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไม่มิตติ้งกันซักทีเลยจัด มิต ชุดใหญ่เองซะเลย555
:coolly-0025:เฮ้ยๆ..ไปมิตที่ไหนมาน้องสงสัยจะอดใจไม่ไหวงั้นคราวหน้าพี่จะรีบจัดถ้าน้องร้องขอมามิเช่นนั้นเดี๋ยวมีมิตกันเองอีก(คนปลอดภัยดีแล้วรถก็ซ่อมกันตามระเบียบ) :coolly-0027:

คนขับไม่เป็นไรเลยแม้แต่นิดเดียว ขอบอกว่าเหนียวมาก555 แต่ขอแนะนำให้ติดตั้งโลบาร์ กันทุกคันเลยค๊าบบบ

คนขับไม่เป็นไรเลยแม้แต่นิดเดียว ขอบอกว่าเหนียวมาก555 แต่ขอแนะนำให้ติดตั้งโลบาร์ กันทุกคันเลยค๊าบบบ
ใครสนใจรีบลงชื่อเลยจะได้สั่งพร้อมกันหลายชุดเผื่อได้ราคาถูกลง..55..จะใส่เหมือนกันเรา:coolly-0026:

เซฟโคราช มีใครมีแพท้ายเปล่าๆบูชยังดีอยู่เปล่าครับ ต้องการใช้แล้วครับ ตูดแกว่งครับ

เซฟโคราช มีใครมีแพท้ายเปล่าๆบูชยังดีอยู่เปล่าครับ ต้องการใช้แล้วครับ ตูดแกว่งครับ
หาอยู่เหมือนกันคิดว่าจะเปลี่ยนบู๊ชหรือแพดีกว่ากัน:coolly-0043:

วันนี้ไปดูรถเสี่ยโต้กับพี่ติ๊กมาหนักอยู่เหมือนกันน่ะ
(ปล.พี่ติ๊กกลับมาส่งหน้าร้านถูกเด็กแว๊นจิ้มตูดไฟท้ายแตกอ่ะ..แต่รั้วของชาติน้ำใจงานไม่เป็นไรน้องพี่ซ่อมเองว่าแต่น้องอ่ะเจ็บมากป่าวเดี๋ยวพี่ไปส่ง..) :coolly-0045:

หาอยู่เหมือนกันคิดว่าจะเปลี่ยนบู๊ชหรือแพดีกว่ากัน:coolly-0043:
ส่วนตัวผมเลือกเปลี่ยนแพนะครับ ตอนนี้หาแพได้แล้วครับ ยังรอของส่งมาที่โคราชครับ:coolly-0046:

ส่วนตัวผมเลือกเปลี่ยนแพนะครับ ตอนนี้หาแพได้แล้วครับ ยังรอของส่งมาที่โคราชครับ:coolly-0046:
ได้มาเท่าไรครับเผื่อเอาบ้างลืมไปแพเดิมหรือแพสกายอ่ะที่ได้

เสี่ยโต้เป็นไงบ้างน๊อ ซีวิคเพิ่งเสร็จ เซฟต่อเลยเหรอ

ระวังเนื้อระวังตัวหน่อยนะคร้าบ จะเป็นพ่อคนแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน