กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อ้าว ยังไม่ยุบเหรอ....

ผมขายรถไปแล้วอ่ะเดะ ..งี้ไม่มีรถไปด้วยได้ป่าวคับ

ประกาศครับ
วันเสาร์ที่ 1 กันยา คณะ 71 ทุกท่านขอให้ไปรวมตัวกันที่ปั๊ม ปตท ถนนวิภาวดีนะครับ(ลงด่วนดินแดงซ้ายมือ) เราจะเคลื่อนขบวนไปพร้อมกัน สยบข่าวลือที่ว่า 71 ยุบไปแล้ว5555 ตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป นะจ๊ะ
ปล.มากันเร็วหน่อยก็ดีนะครับ จะได้ทันถ่ายรูปหมู่ อีกอย่างไปถึงงานก่อนมีสิทธิจอดก่อนนะ

อ้าวเขร้ๆๆไม่ได้คุยกัน ทางพี่รวมกันตรงปตท เลียบด่วนก่อนออกถนนรามอินทราว่ะ เอาๆๆใครสะดวกทางไหนเชิญคับ บ่าย3เหมือนกันคับ

อ้าวเขร้ๆๆไม่ได้คุยกัน ทางพี่รวมกันตรงปตท เลียบด่วนก่อนออกถนนรามอินทราว่ะ เอาๆๆใครสะดวกทางไหนเชิญคับ บ่าย3เหมือนกันคับ

นั้นไง แยกกัน2กลุ่มเลย :coolly-0010:
ไปด้วยดิพี่มีใครนั้งเป้นเพื่อนป่าว

อ้าวแล้วทำไมพี่ไม่โพสบอกก่อนอ่ะ นี่ผมคุยกับไอบิ๊กไอทิดไว้ไม่เห็นมันบอกว่าพี่นัดเจอตรงนั้น สรุปเอาไงเอาสักที่นึงเด่ะจะได้ไปพร้อมๆกัน

พี่ๆๆมีใครผ่าน ศรีนครินทรืมังไหมคับ หรือใกล้ๆๆแถวนั้น จะรบกวนติดรถไปด้วยคนคับ จะได้ไหมเอย..พี่ทิต ผ่านไหม :coolly-0033:

ถึงคุณน้องโจ็ก a31588 เวลาพูดอำพี่ ว่าเป็นโน้นเป็นนี้พี่ไม่เคยโกรธนะ แต่มาหลังๆที่เจอกัน บางที่มันก็ไม่ไหวนะโจ็ก เล่นพูดตลอดเวลาที่พี่อยู่ใกล้โจ็กเลยมันก็ไม่ไหวนะ มันหงุดหงิด รำคาญมากว่ะพูดตรงๆๆนะ เวลาเล่นอะไรอะ อำพี่พี่ไม่ว่าหรอเพราะน้องๆพี่ๆในชมรมเค้าก็หยอกพี่กันทั้งนั้น แต่นี้มันเยอะมากไปคับ น่าจะให้ความเคารพกันมั่ง โตๆกันแล้ว

ไงก็เพลาๆมั่งโจ๊ก กรณีแบบนี้มีมาแล้วตาปุ้มไงจำได้ป่าว.......ถ้ากรณีแบบเดียวกันเกิดขึ้นมาอีก ยังงี้ต้องมามองดูตัวเราบ้างนะเพื่อน..กุไม่อยากให้ทะเลาะกันโดยเรื่องไม่เป็นเรื่องค่อยๆคิดว่ามันเกิดขึ้นจากอะไร.

พี่น้อง กันคุยกันครับ ผิดพลาดยังไง ก็ขอโทษขอโพยกันกันไป อย่าให้เรื่องพวกนี้มาทำให้ความสัมพันธ์ที่มีมากันยาวนานมันไร้ค่า เพียงเพราะเรื่องแบบนี้ ...

ถึงคุณน้องโจ็ก a31588 เวลาพูดอำพี่ ว่าเป็นโน้นเป็นนี้พี่ไม่เคยโกรธนะ แต่มาหลังๆที่เจอกัน บางที่มันก็ไม่ไหวนะโจ็ก เล่นพูดตลอดเวลาที่พี่อยู่ใกล้โจ็กเลยมันก็ไม่ไหวนะ มันหงุดหงิด รำคาญมากว่ะพูดตรงๆๆนะ เวลาเล่นอะไรอะ อำพี่พี่ไม่ว่าหรอเพราะน้องๆพี่ๆในชมรมเค้าก็หยอกพี่กันทั้งนั้น แต่นี้มันเยอะมากไปคับ น่าจะให้ความเคารพกันมั่ง โตๆกันแล้ว

โจ๊ก 558 588 นี่กุไม่ช่วยนะ 55

โอเคครับพี่ ผมเข้าใจเป็นเพราะด้วยฤทธิแอลกอฮอลบวกกับความสนุกสนานเกินเหต ทำอะไรไม่คิดให้รอบคอบของผมเอง ที่แล้วมาผมขอโทษพี่ครับ แล้วผมรับรองว่าจะไม่มีเหตการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีก ผมยังนับถือพี่อยู่เสมอ ผมจะเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นอุทาหรณ์

เยี่ยม ครับ
พี่น้องกัน มันต้อง แบบนี้ครับ แมน แมน ดี
พี่เป็นพี่ น้องเป็นน้อง มีอะไรคุยกันได้

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
โอเคครับพี่ ผมเข้าใจเป็นเพราะด้วยฤทธิแอลกอฮอลบวกกับความสนุกสนานเกินเหต ทำอะไรไม่คิดให้รอบคอบของผมเอง ที่แล้วมาผมขอโทษพี่ครับ แล้วผมรับรองว่าจะไม่มีเหตการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีก ผมยังนับถือพี่อยู่เสมอ ผมจะเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นอุทาหรณ์

ขอบคุณที่เข้าใจกันค้าบบบบบ

พี่น้องครับ....เตรียมพบกับการกับมาครั้งยิ่งใหญ่ของโลมาบางแสนโซนกับการมิตติ้งใหญ่ของเซฟบางแสนโซน...เดือนพฤศจิกายนนี้แน่นอน ป๋ายศจัดให้
attachment.php

พี่ๆมีรายขุ่นข้องหมองในก็ไปเคลียร์กันที่>]พานฟาย<<นะแล้วชวนผมไปด้วยย....:coolly-0009::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน