กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: ฉลองเปิดร้านใหม่

พีๆน้องๆ cefiro บัดเดียวนี้ผมได้มาเปิดร้านกาแฟสด นมสด ขนมปังสังขยา แสนอร่อยผมทำเอง ถนนวิภาวดี 16 ร้านชื่อ frame milk ชื่อลูกผมเอง ใครว่างๆก็มาอุดหนุนกันหน่อยครับนะคร้าบ 026914871

ที่จอดเยอะป่าวคับเผื่อเอาไว้รวมตัวเผาหัวก่อนเข้างาน 5ปีน่ะ

ที่จอดเยอะป่าวคับเผื่อเอาไว้รวมตัวเผาหัวก่อนเข้างาน 5ปีน่ะ
เผาหัวด้วยหนมปังสังขยา ปังกรอบทาเนย ตบตูดด้วยคาปูชิโน่นะ เออเอาให้(พุง)ปลิ้น :biggrin: :dribble:

เผาหัวด้วยหนมปังสังขยา ปังกรอบทาเนย ตบตูดด้วยคาปูชิโน่นะ เออเอาให้(พุง)ปลิ้น :biggrin: :dribble:

นี่เมนูเซตอาหารบูชาครู ของไอโอ๊ด 424 เลยนะเนี่ย

ฝากรูป หน่อยคร้าบๆๆๆๆๆ

ดีใจจังที่อยู่บ้าน 5555555

ปล .ไอคุณ 793 นี่ผมว่ารถคุ้นๆ จอดอยุ่ตรงข้าม ทางออกเซ็นทรัลบางนา ฝั่งซอยอุดมสุขป่าวเนี่ย

attachment.php

ได้ข่าวว่าเบาะชุดนี้เสดเจ้าสำนักไปแล้วนะคร้าบบบบ :biggrin:

สงสัยพี่ทิดเราจะช้าไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน