กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ประกาศตัดสิทธิ์ ความเป็นสมาชิกชมรม และการตักเตือนพฤติกรรมที่ไม่เหมาะสมของสมาชิกชมรม ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย admin
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมจะโดนตัดสินไปจนถึงวันใหนครับ

ผมเรียนจบ ป.6 แล้วนะครับเริ่มเขียนถูกละ
555

:coolly-0043: จบอะไรครับพี่ออย งง
ก้อที่มาถามอยู่นี่งัย ว่าโดนตัดสิทธิ์ถึงวันไหน
ทุกวันนี้เข้ามาเล่นได้ นั่นคือเค๊าปลดแบนคุณแล้ว
ไม่งั้นคุณจะเข้ามาโพสต์ใน login นี้ได้งัยล่ะ

ก้อที่มาถามอยู่นี่งัย ว่าโดนตัดสิทธิ์ถึงวันไหน
ทุกวันนี้เข้ามาเล่นได้ นั่นคือเค๊าปลดแบนคุณแล้ว
ไม่งั้นคุณจะเข้ามาโพสต์ใน login นี้ได้งัยล่ะ

ที่ถามคือ ผมพิมในกระดานบอดไม่ได้นะพี่
ผมพิมไม่ได้จิงๆผมไม่รู้ว่าโดนตัดสิทธิ์อะไรหรือปล่าว
เลยเข้ามาถามในนี้คร๊าบ:coolly-0027:

ที่ถามคือ ผมพิมในกระดานบอดไม่ได้นะพี่
ผมพิมไม่ได้จิงๆผมไม่รู้ว่าโดนตัดสิทธิ์อะไรหรือปล่าว
เลยเข้ามาถามในนี้คร๊าบ:coolly-0027:
หมายถึงห้องแชทเหรอ ไม่มีใครบล็อคอะไรนะ
ถ้าแชทไม่ได้ แสดงว่ามีอะไรผิดพลาดในระบบ โทรไปหาเว็บมาสเตอร์เลยครับ

ล๊อคไว้ให้คิดแค่ครบเวลาที่กำหนดเท่านั้น พอพ้นเวลาก็ปลดล๊อคให้ตั้งนานแล้วนี่ครับ.เข้าบอร์ดไหนไม่ได้ พิมพ์ไม่ได้อย่างไรประสานเว็ปมาสเตอร์ พี่ต้น น้องเมย์ น้องโอ๊ตเลยครับ
ปล.ขอเตือนน้องต้นอย่าทำอะไรที่ฝืนกับสังคมนี้เพราะคราวหน้าถ้ามีอีกจะหนักขึ้นนะจ๊ะ ขอให้สนุกสนานในสิ่งที่เราชอบเช่นเดียวกันครับ หลานต้น..(เรียกผมลุงลองทู้กกที)

ล๊อคไว้ให้คิดแค่ครบเวลาที่กำหนดเท่านั้น พอพ้นเวลาก็ปลดล๊อคให้ตั้งนานแล้วนี่ครับ.เข้าบอร์ดไหนไม่ได้ พิมพ์ไม่ได้อย่างไรประสานเว็ปมาสเตอร์ พี่ต้น น้องเมย์ น้องโอ๊ตเลยครับ
ปล.ขอเตือนน้องต้นอย่าทำอะไรที่ฝืนกับสังคมนี้เพราะคราวหน้าถ้ามีอีกจะหนักขึ้นนะจ๊ะ ขอให้สนุกสนานในสิ่งที่เราชอบเช่นเดียวกันครับ หลานต้น..(เรียกผมลุงลองทู้กกที)

แม่ะ......มีนะจ๊ะด้วยนะป๋า 55555+

ตามนั้นครับลุงลอง
ขอบคุณมากครับ:coolly-0005::coolly-0041:

เออ น้าออยเวลาไปเที่ยวพานฟายจอดรถแอบๆหน่อยนะ เดี๋ยวเค้าหาว่าชมรมนี้กามเสียภาพพจน์หมด

เออ น้าออยเวลาไปเที่ยวพานฟายจอดรถแอบๆหน่อยนะ เดี๋ยวเค้าหาว่าชมรมนี้กามเสียภาพพจน์หมด

แล้วเมิงไปทำไมแถวนั้นมิทราบคับ...

Re: *** ประกาศตัดสิทธิ์ ความเป็นสมาชิกชมรม และรถคันเก่การตักเตือนพฤติกรรมที่ไม่เหมาะสมของสมาชิกชมรม ***

รบกวนถามคับ คือผมได้ขายรถคันเก่าไปแล้ว แล้วผมจะชื้อคันใหม่ ผมต้องแจ้งหมายเลขทะเบียนคันใหม่หรือป่าวคับ:coolly-0043::coolly-0043:

Re: *** ประกาศตัดสิทธิ์ ความเป็นสมาชิกชมรม และรถคันเก่การตักเตือนพฤติกรรมที่ไม่เหมาะสมของสมาชิกชมรม ***

รบกวนถามคับ คือผมได้ขายรถคันเก่าไปแล้ว แล้วผมจะชื้อคันใหม่ ผมต้องแจ้งหมายเลขทะเบียนคันใหม่หรือป่าวคับ:coolly-0043::coolly-0043:

เพื่อให้ทะเบียนสมาชิกมีความถูกต้องมากที่สุด เมื่อมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ จากวันที่สมัครก็ควรจะแจ้งให้คณะทำงานชมรมทราบด้วยจะเป็นการดียิ่ง ขอบคุณครับ

ปล.แจ้งไว้ต่อจากกระทู้นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/58929

เช่น
สมาชิกรหัส A311239 ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดจาก...................เป็น.......................

หรือจะกรอกข้อมูลใหม่ก็ได้ครับ ตามนี้

ชื่อ-ชื่อสกุล........................... อายุ ......... ปี ที่อยู่เลขที่ ..............................................................................โทร..........................

อาชีพ.........................................ที่อยู่เลขที่.........................................โทร........................................
รถยนต์ A31 ปี ........... สี.....................ทะเบียน......................

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
รบกวนผู้ดูแลลบรหัสผมออกด้วยครับ

หากต่อไปมีผู้นำไปใช้จะเกิดการเข้าใจผิด

ขอเดินออกไป อย่างสงบครับผม

รบกวนผู้ดูแลลบรหัสผมออกด้วยครับ​

หากต่อไปมีผู้นำไปใช้จะเกิดการเข้าใจผิด

ขอเดินออกไป อย่างสงบครับผม

:coolly-0023: เป็นไรไปพี่เหน่ง :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน