กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศสถานที่จัดงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ก็คราวนี้คงต้องเบา ๆ กันหน่อยหล่ะครับ สำหรับการขับรถ เพราะด้านข้างคือ กองบังคับการตำรวจจราจร 5555

มีใบสั่งแบบเหมาจ่ายเลยป่ะเนี่ย

ที่ไหนไม่สน...ตรูจามาวววววว..... :coolly-0017::coolly-0028:

เมาได้เต็มที่ เพราะคุณพี่สะพายเป้แดง ขึ้นรถสาธารณะมาเป็นตัวอย่างที่ดีของสังคมไทย...นับถือๆ

บุกถ้ำเสือเลยวุ้ยงานนี้ :coolly-0023:

อย่างนี้เค้าไม่ตั้งโต๊ะจับปรับรอเลยหรือ :coolly-0042:

บรื๊อ....... :coolly-0025:

คิดหนัก...
เค้ารอให้มากันให้ครบแล้วปิดประตูเลยคับน้าาาาฮ่าๆๆๆ:coolly-0023:

ไปจัดที่แบบนี้ มีตรวจเยี่ยวไม๊พี่ เดี่ยวไอ้แระแม่งเข้าไม่ได้ ไอ้เหี้ยแระสาดรอบนี้พกยากันยุงเข้าไปดูดเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้นะ อยู่ใกล้สืบ 1ด้วย

เสร็จจากงานขอให้ระวังด้วยครับ...มีด่านตรงเลยป้ายรถเมล์วัดสเมียนนารีตั้งเกือบทุกวันใครเมาเสร็จเลยครับด่านนี้....แล้วเจอกันที่งานครับขอให้ระมัดระวังในการขับรถด้วยครับ....

เสร็จจากงานขอให้ระวังด้วยครับ...มีด่านตรงเลยป้ายรถเมล์วัดสเมียนนารีตั้งเกือบทุกวันใครเมาเสร็จเลยครับด่านนี้....แล้วเจอกันที่งานครับขอให้ระมัดระวังในการขับรถด้วยครับ....

ข้างหลังมีทางลัดไปออกถนนเลียบทางรถไฟเลี้ยวซ้ายออกไปหลังขนส่งหมอชิตใหม่
เลี้ยวขวาไปออกประชานิเวศน์ 1 ได้ครับ ไม่มีด่านครับผ่านบ่อย อิอิอิ

ข้างหลังมีทางลัดไปออกถนนเลียบทางรถไฟเลี้ยวซ้ายออกไปหลังขนส่งหมอชิตใหม่
เลี้ยวขวาไปออกประชานิเวศน์ 1 ได้ครับ ไม่มีด่านครับผ่านบ่อย อิอิอิ
ตามนั้น กำลังจะบอกอยู่เหมือนกัน

ไม่ต้องกลัวครับ มีอะไรเดี๋ยวคุยกับประธานคนใหม่ผม....555+:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน