กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศสถานที่จัดงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สถานที่แจ่มมากครับ ที่ที่อันตรายที่สุด คือที่ที่ปลอดภัยที่สุดจริงๆ 5555555555

ชวนพี่ๆ เค้ามายกแก้วด้วย เพื่อสร้างสัมพันธ์ก็ดีนะ 5555555555

สถานที่แจ่มมากครับ ที่ที่อันตรายที่สุด คือที่ที่ปลอดภัยที่สุดจริงๆ 5555555555

ชวนพี่ๆ เค้ามายกแก้วด้วย เพื่อสร้างสัมพันธ์ก็ดีนะ 5555555555
รังสิตจะมากันกี่คนครับ หรือเหมือนเดิม...

งั้นเด๋วหมีเชิญท่านรองผู้บัญชาการที่อนุมัติให้ใช้สถานที่ให้แลิวกันนะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมเคยไปนอนมาแล้ว เมาไม่ขับเลี้ยวเข้าไปนอนตื่นเช้ามา สดชื่นแจ่มใสปลอดภัย

ผมเคยไปนอนมาแล้ว เมาไม่ขับเลี้ยวเข้าไปนอนตื่นเช้ามา สดชื่นแจ่มใสปลอดภัย
ก็ว่าไป :coolly-0002: อย่าลืมมาร่วมงานแล้วกัน สมัครสมาชิกหน้างานเลยนะคับนุ :coolly-0003:

ขาไปไม่กลัว กลัวขากลับเนี่ยสิ แลดูจะเจอหลายด่านเหมือนกันวันเสาร์เสียด้วย :coolly-0023:

ขาไปไม่กลัว กลัวขากลับเนี่ยสิ แลดูจะเจอหลายด่านเหมือนกันวันเสาร์เสียด้วย :coolly-0023:
จากหน้างานจนถึงทางด่วนประชานุกูล เท่าที่วิ่งเป็นประจำ ไม่เจอนะครับ
เด๋วในงานจะแจ้งให้ทราบอีกทีว่าวิ่งกันทางไหนถึงจะไม่เจอด่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน