กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

GRAND MEETING CEFIRO-THAILAND 8th ANNIVERSARY

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

1 ปีมี Meeting ใหญ่ครั้งเดียว..

ไม่มา ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ

ว่าเเต่ว่า จัดที่ไหน ...................

.ใจเย็นๆๆครับเสี่ย ทางทีมงานกำลังหาที่อยู่ครับ (ผมเดาเอานะ) เพื่อให้สมบูรณ์ทุกอย่างเพื่อพี่น้อง เซฟของเรา

ก็เมิงงัย......รึว่าเมิงแต่งงานแล้ว.....กลายเป็น>>>>>Eแก่เลยวะ:coolly-0028:
กรุณาใช้วาจาให้สุภาพหน่อยคับ..
เด๋วปั๊ด..ชนแก้วแตก..!!!.. :coolly-0045::coolly-0017:

.ใจเย็นๆๆครับเสี่ย ทางทีมงานกำลังหาที่อยู่ครับ (ผมเดาเอานะ) เพื่อให้สมบูรณ์ทุกอย่างเพื่อพี่น้อง เซฟของเรา

กำลังหาสถานที่อยู่นะครับ

รับทราบครับ
ตามนั้น...................

น้องวุ้นเส้นคับน้า
นางแบบเสื้อโลมาขี้เมา... 5555 :coolly-0017:

โอ้ววววว ดู ตั้งนาน คิดว่า ใคร
ผมคิดว่าเด็กน้า ตกลงคนที่ใส่เสื้อนี่เมาป่าว? ครับ (ถ้าเมาเเล้วอย่างว่าด้วยน่ะ :coolly-0010:)

ติดต่อซื้อบัตรเข้างานได้ที่ไหนครับ

อยากได้เสื้อขีัเมาอะ

ไฟล์แนบ

13 KB · อ่าน: 54

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน