กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

GRAND MEETING CEFIRO-THAILAND 8th ANNIVERSARY

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีัรับของชำร่วยด้วย
งานแต่งหรือเปล่าน้อ....

อยากไปอะ....แต่ผมกำลังเกบตังซื้อ cef อยู่เลย
อยากมา มาได้เลย ไม่มีรถก้อมาได้ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่นี่ บางคนก้อขายรถกันไปแล้ว ก้อยังมาร่วมงานกันอยู่เลย
อยากร่วมสนุก อยากมีเพื่อน อยากหาความรู้ อยากดูรถสวย ๆ มาเจอกันที่งานได้เลยครับ

อยากมา มาได้เลย ไม่มีรถก้อมาได้ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่นี่ บางคนก้อขายรถกันไปแล้ว ก้อยังมาร่วมงานกันอยู่เลย
อยากร่วมสนุก อยากมีเพื่อน อยากหาความรู้ อยากดูรถสวย ๆ มาเจอกันที่งานได้เลยครับ

รถไม่สวยก็ดูได้ แม๋...............................

ใกล้แล้วครับ...อีกไม่กี่วัน ฝูงโลมา นัดรวมตัวกันครั้งใหญ่

เออวะ.....ยังไม่รู้เลย...ค่าเข้างานกี่บาท......:coolly-0043:

ไม่แน่ใจนะครับ น่าจะคนละ 400 บาท

อยากรู้เรื่องค่าใช้จ่ายอะคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/56921

มาแล้วครับรายละเอียดตามนี้เลย:coolly-0003:
พรุ่งนี้แล้วซิน้ะ
ครับ พรุ่งนี้ บางแสนนะ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน