กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปรึกษา !! ปัญหาไฟหน้า 24V. ไฟต่ำ ไฟสูง ไฟออโต้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย BinLaDen
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

BinLaDen

Registered
ปรึกษาครับ !! รถผม 24V มีอาการพอเปิดไฟต่ำ ไฟสูงมักจะติดมาด้วย มันชอบติดพร้อมไฟต่ำครับ ตรงหน้าเรือนไมล์ ก็จะมีไอค่อนไฟสูงโชว์มาด้วย ทั้งๆที่ผมก็เปิดไฟต่ำ และก็ระบบไฟออโต้ไม่ทำงาน อาการนี้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านใดพอทราบหรือเคยเป็นไหมครับ มันเกิดจากสวิสยกเลี้ยว หรือเป็นที่กล่องไฟครับ ขอบคุณมากครับ :coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน