กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปวดใจ หรือว่าเราแก่ไปแล้วหรือนี่..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

หุๆ พ้มโดนบ่อย ลุงจำลอง
ชอบมาว่า พ้มว่า ลุงๆ ทำไมเห้จัง:coolly-0010:
ผมก็ชมกลับว่า กุไม่มีหลานเห้ๆ แบบเนี่ยเหมือนกัน

หุๆ พ้มโดนบ่อย ลุงจำลอง
ชอบมาว่า พ้มว่า ลุงๆ ทำไมเห้จัง:coolly-0010:
ผมก็ชมกลับว่า กุไม่มีหลานเห้ๆ แบบเนี่ยเหมือนกัน

แอ๊......ว่าจะเรียกคนนี้ก็ลุงโจ.....แต่กลัวลุงโจจะชม

งดเรียกพี่ๆทุกท่านว่า ป๋า ลุง เนื่องจากผมหน้าแก่

ไปเรียกพี่ๆว่าป๋าหรือลุง จะเสียอิมเมจพี่หมด

รุ่นเดียวกันก็เรียกผมพี่ก็ได้ เดี๋ยวคนนอกมองว่าแก่กันหมด

จริงๆยังไม่ 30 เลย

ปกติป๋าลองเรียกแทนตัวเองตอนพูดว่าพี่

ตอนนี้ต้องเปลี่ยนใหม่ละมั้งครับป๋า 5555555555555555555555

แหมผมว่าเรียกลุงก็ดูอบอุ่นดีออก เนาะ
จริง ๆแล้วป๋าน่าจะถึงขั้นปู่แล้วมั๊ง

คนนี้แบนด์ดีมั๊ยลุงลอง :coolly-0028: :coolly-0046: :coolly-0023:

เปล่ามะได้หมายถึงในนี้ แต่หมายถึงชีวิตจริงอ่ะ น่าจะมีหลานเรียกปู่แล้ว ผมยังเป้นปู่แล้วเลยตามศักดิ์ที่หลาน ๆมันเรียก ฮ่วย

เปล่ามะได้หมายถึงในนี้ แต่หมายถึงชีวิตจริงอ่ะ น่าจะมีหลานเรียกปู่แล้ว ผมยังเป้นปู่แล้วเลยตามศักดิ์ที่หลาน ๆมันเรียก ฮ่วย
ของพี่มันได้ทั้งรูปธรรม และนามธรรม หลานมันเลยเรียกปู่ได้อะพี่

อย่าไปถือสาเลยครับพี่..แค่เด็กมันล้อเล่น 555

lธo ว่า ... ดิ๊u! ดิ้u ดิ้u กัuมั๊e ลุJ....?
ดิ๊u! ดิ้u ดิ้u กัuมั๊e ลุJ....?
lธo บoก ว่า....ดิ๊u! ดิ้u ดิ้u กัuมั๊e ลุJ ?

lหo? ...lธo ว่า งัe uะ ....?

ดิ๊u! ดิ้u ดิ้u กัuมั๊e ลุJ....?
http://www.youtube.com/watch?v=S_LIreMiu-U
ทันๆๆเลยสมัยลานสเก็ต(ดาวคะนอง)บุม
เธคปิดสว่าง สมัย Bossyสุดซอยทองหล่อ ยังไม่ตัดผ่านถนนเพชรบุรีตัดใหม่
พาเลช วิภาวดี เรชซิ่ง ปิดถนนปะลองความเก๋า แลกตุ๊กตาหน้ารถ
เป็นยุค 90-95 A31แจ้งเกิด บางเพลงจะเก่ากว่าด้วยซ้ำ
ขอบคุณกั๊บที่ทำให้ผมร่ำลึกถึงความหลัง

ทันๆๆเลยสมัยลานสเก็ต(ดาวคะนอง)บุม
เธคปิดสว่าง สมัย Bossyสุดซอยทองหล่อ ยังไม่ตัดผ่านถนนเพชรบุรีตัดใหม่
พาเลช วิภาวดี เรชซิ่ง ปิดถนนปะลองความเก๋า แลกตุ๊กตาหน้ารถ
เป็นยุค 90-95 A31แจ้งเกิด บางเพลงจะเก่ากว่าด้วยซ้ำ
ขอบคุณกั๊บที่ทำให้ผมร่ำลึกถึงความหลัง

แล้วบอกว่าวัยรุ่น 555+ :coolly-0010: :coolly-0039:

แหมผมว่าเรียกลุงก็ดูอบอุ่นดีออก เนาะ
จริง ๆแล้วป๋าน่าจะถึงขั้นปู่แล้วมั๊ง
จิง ๆ คนที่น้องเค๊าเรียกน่าจะเป็นเมิงมากกว่านะ
555++

จุ๊ๆ.... เดี๋ยวเค้ารู้กันหมด ว่า.....

สงสัยไม่ทันเพราะตอนที่กล่าวพ๋มยังเรียนอนุบาลไทยสุริยะ บางเขนอยู่เลยจำได้เพียงคับคล้ายคับคราเท่านั้นครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน