กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปวดใจ หรือว่าเราแก่ไปแล้วหรือนี่..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สงสัยไม่ทันเพราะตอนที่กล่าวพ๋มยังเรียนอนุบาลไทยสุริยะ บางเขนอยู่เลยจำได้เพียงคับคล้ายคับคราเท่านั้นครับ
ป๋าโดดเรียนตั้งแต่อนุบาลเลยหรอครับเนี่ย คับคล้ายคับคราว่าป๋าเคยเล่าว่าโดดประจำตอนเรียนไทยะ

ป๋าโดดเรียนตั้งแต่อนุบาลเลยหรอครับเนี่ย คับคล้ายคับคราว่าป๋าเคยเล่าว่าโดดประจำตอนเรียนไทยะ

เข้าใจผิดซะแว้วครับน้อง ไม่เคยโดดเรียนเลย เพียงแต่คุณครูเค๊าไม่ให้เข้าเรียนเท่านั้น..

ขำก็ขำ อึ้งก็อึ้ง

คุณน้องครับ... ประธานชมรม ยังไม่ได้แก่ขนาดนั้น
ถ้ามา Meeting นี่ให้แก๊งค์เด็กซ่อมซะดีมั้ยเนี่ย 5555

โห.. กระทู้นี้ คนติดตามเพียบบบบบบบบบบบบ

ความหลังเริ่มบังเกิด ลืมบอกบางใหญ่-ตลิ่งชัน เรชซิ่งอีกที่สมัยนั้น
ถนนสองข้างยังเป็นป่าอยู่(เส้นวงแหวน)
ผมอนุบาลหมู่บ้านครู กลุ่มหมอกดำเรชซิ่ง มีเพื่อนอยู่ตำหมาก ยูเทรินร์และ...ฯ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขำก็ขำ อึ้งก็อึ้ง

คุณน้องครับ... ประธานชมรม ยังไม่ได้แก่ขนาดนั้น
ถ้ามา Meeting นี่ให้แก๊งค์เด็กซ่อมซะดีมั้ยเนี่ย 5555
นี่ถ้ามันเห็นตอนนั่งชันเข่าหลับ มันไม่เรียกคุณตาเลยรึ
เฮ่ออออออออ.......

อิอิ....ปวดใจแทนด้วย วันนั้นทำของตก เด็ก นศ เรียกลุงๆๆ ของตก แม่เจ้า..

เหมือนไอกอล์ฟ 032 ไปขายน้ำที่โรงเรียนพาณิชย์แห่งนึง
ขณะกำลังเติมน้ำให้เด็กอยู่นั้น เด็กก้อตะโกนว่า " ลุง ๆ พอแล้ว ล้นแล้ว "
555++

เหมือนไอกอล์ฟ 032 ไปขายน้ำที่โรงเรียนพาณิชย์แห่งนึง
ขณะกำลังเติมน้ำให้เด็กอยู่นั้น เด็กก้อตะโกนว่า " ลุง ๆ พอแล้ว ล้นแล้ว "
555++
จริงเหรอ พี่ ผมว่าพี่กอล์ฟเป็นฮีโร่ ในใจผมเลย:coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน