กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปีใหม่ 2555 หมดตังกะเจ้าโลมากันหรือยังมาระบายกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31737
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
โห้...........บร๊ะเจ้าเรามันเพิ่งเริ่มต้นเอ๊งนี่หว่าา แต่ละท่านเป็นแสนทั้งน๊านน
เป็นแสนยังธรรมดาครับ:coolly-0010:

ถูกใจๆๆๆๆๆๆมาก
ที่ไม่จดไม่จำเพราะว่าจำได้ไม่หมดน่ะคราบบบบ
บัญชีย๊าวววววววยาวววววววววว

ทำสินเชื่อมาได้ก้อนนึง(อีกแล้ว)
จะโดนโช้คซักชุด ยาง 4 เส้น ORT ซักเซ็ต
เหลือก็จะเปลี่ยนเฟืองท้าย ทำเพลากลาง กะเปลี่ยนคลัชใหม่(อยากมีเสียง)
อย่างหลังไม่น่าพอคับ...
อยากได้อีกซักก้อนโมเครื่องเพิ่มครับ โดนคอมมอนเรลสวยสวนมา 2 รอบแล้ว แค้นใจยิ่งนัก...

ทำสินเชื่อมาได้ก้อนนึง(อีกแล้ว)
จะโดนโช้คซักชุด ยาง 4 เส้น ORT ซักเซ็ต
เหลือก็จะเปลี่ยนเฟืองท้าย ทำเพลากลาง กะเปลี่ยนคลัชใหม่(อยากมีเสียง)
อย่างหลังไม่น่าพอคับ...
อยากได้อีกซักก้อนโมเครื่องเพิ่มครับ โดนคอมมอนเรลสวยสวนมา 2 รอบแล้ว แค้นใจยิ่งนัก...

ให้เค้าแซงไปเหอะเค้ารีบ

จ่ายแล้วคับ
ระบบไฟ=3000
อุปกรณ์ท่อยางท่ออินเตอร์ท่ออากาศฯลฯ=3600
โบเดิม 2J =5000
แร็กพวงมาลัย2สาย=3500
:coolly-0036:

ไม่ได้ขับเซฟิโร่ แต่หันมาเล่น เรโท หมดเยอะกว่าไอ่โร่อีก ไม่รู้ว่าจ่ายไปเท่าไหร่ แต่ ได้มาก็ออกไปเรื่อยๆ เลย

ไม่ได้ขับเซฟิโร่ แต่หันมาเล่น เรโท หมดเยอะกว่าไอ่โร่อีก ไม่รู้ว่าจ่ายไปเท่าไหร่ แต่ ได้มาก็ออกไปเรื่อยๆ เลย

เคยคิดจะไปเล่นเหมือนกัน แต่ลองเข้าไปอ่านและศึกษาใน บางกอกคลาสสิคคาร์ มาแล้ว สู้ไม่ไหวอ่ะ บาน........
และสุดท้ายไม่กล้าเอาไปจอดที่ไหน กลัวหาย.... :coolly-0023:

ชินแล้วคับ

ก่อนปีใหม่ อัปโบ 1Jไปหมื่นกว่า

พอเค้าดาวเสจกลับมาเปลี่นเป็นเครื่อง2Jและของแต่งทั้งคัน รวมๆแล้วก็ ก่อนปีใหม่ถึงวันนี้

ก็ แสนกว่าแล้วยังๆไม่จบ จะตามมาเร็วๆนี้ F-CON เสจก็จะพอแล้วสำหลับการผ่าตัดทั้งคันเพื่อเปลี่ยนแนว

แต่ไม่ท้อนะคับ ก็มันรักเว้ยยยเฮ้ยยยย
อ่าวโบพัง เปลี่ยนเครื่องเลยหรือ :coolly-0010::coolly-0010:

หลังจากออก จาก อู่ สี มา ขับผ่านด่าน สัญญาบัตร 2 ครั้ง ไม่มีไร แค่เมียง ๆ เมื่อวาน ปรับ ทะเบียนให้เอียงลู่ลมซะนิด วันนี้ วิ่งไป Bank ตอนเที่ยง โดนเลย ตรู ด่านหน้า เกาะลอย ศรีราชา 555 ข้อหา ทะเบียนเอียง ชะ...... เอิง..... เอิง..... เอย ....... (กล้องวงจรปิดอาจจับภาพไม่ได้) มีเหตุผลน่าฟังด้วยนะ จะเล่นสี รถผมด้วยตอนแรก ว่ายังไม่ลงเล่ม พอบอกพึ่งออกจากอู่มาเมื่อวานเอง เลยหยวนๆ ใจดีด้วยนะ อิอิ จัดให้ 1 ข้อหา สงสัยกรรม ที่ แอบหนีงานออกมาก่อนเวลา เพราะ ถามพี่เค้าว่าเด่วผมไป Bank ก่อนแล้ววน กลับมาจ่ายค่าปรับขากลับ ได้ป่าว น้าแกบอก อีก 5 นาทีก็เลิกด่านแล้วนะ 555 ห้วย ออกมาตรงเวลาพักเที่ยงก็ ไม่เจอกันแระ ปล. ตอนออกใบสั่ง ยังกระซิบถามผมอีกนะ รถของคุณพี่เอง เหรอครับ นึกว่าเอารถลูกชายมาขับ 555 สงสัยหน้าตาผม

หลังจากออก จาก อู่ สี มา ขับผ่านด่าน สัญญาบัตร 2 ครั้ง ไม่มีไร แค่เมียง ๆ เมื่อวาน ปรับ ทะเบียนให้เอียงลู่ลมซะนิด วันนี้ วิ่งไป Bank ตอนเที่ยง โดนเลย ตรู ด่านหน้า เกาะลอย ศรีราชา 555 ข้อหา ทะเบียนเอียง ชะ...... เอิง..... เอิง..... เอย ....... (กล้องวงจรปิดอาจจับภาพไม่ได้) มีเหตุผลน่าฟังด้วยนะ จะเล่นสี รถผมด้วยตอนแรก ว่ายังไม่ลงเล่ม พอบอกพึ่งออกจากอู่มาเมื่อวานเอง เลยหยวนๆ ใจดีด้วยนะ อิอิ จัดให้ 1 ข้อหา สงสัยกรรม ที่ แอบหนีงานออกมาก่อนเวลา เพราะ ถามพี่เค้าว่าเด่วผมไป Bank ก่อนแล้ววน กลับมาจ่ายค่าปรับขากลับ ได้ป่าว น้าแกบอก อีก 5 นาทีก็เลิกด่านแล้วนะ 555 ห้วย ออกมาตรงเวลาพักเที่ยงก็ ไม่เจอกันแระ ปล. ตอนออกใบสั่ง ยังกระซิบถามผมอีกนะ รถของคุณพี่เอง เหรอครับ นึกว่าเอารถลูกชายมาขับ 555 สงสัยหน้าตาผม
โดนในพื้นที่เองเลย น่าปวดใจยิ่งนัก ขับมาให้ชมหน่อยซิครับ อยากเห็นๆ

กำลังเปลี่ยนเครื่อง ( อีกแล้ว ):coolly-0007: ตัวที่ 4 แล้วครับคันนี้ ไม่ค่อยได้ขับ แต่กลับบ้านเห็นมันจอดอยู่ ได้มอง ได้สัมผัส ก็ชื่นใจ หายเหนื่อยครับ :coolly-0033:
รักนะ เซฟิโร่ๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน