กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมขอโทษ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ไม่ได้เข้าเวปน้าจะเข้ามาดูนานชิบ เข้าดูแต่หน้าเฟส หน้าเพจ Cefiro-Thailand ต่อไปนี้เค้าจะเข้ามาดู มาอัพเดทบ่อยๆนะ อะซิกอะซิก :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

กลับเข้าบ้านกันได้แล้วครับ ผมเหงา

นานมากไม่ได้กลับมาที่บ้านหลังนี้....นับแต่นี้ต่อไปจะเข้ามาบ่อยๆ เก๊าขอโต๊ดดดด
พวกเอ็งลืมป๋า แล้วยังวะเนี่ย 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน