กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขายรถไปแล้วนะครับ คงได้เห็นมันไปป้วนเปี้ยนอยู่พัทยา
เจ้าของใหม่เค้าเพิ่งสมัครสมาชิกที่งาน 9 ปีไปด้วย
ขอบคุณพี่ๆทุกคนในนี้ครับ ขอบคุณพี่เก่งบางแสน ที่เมื่อคืนยังอุตส่าห์ขี่รถมาหาเพื่อร่ำลารถด้วยกัน ยังไงยังคงวนเวียนอยู่ที่นี่เหมือนดิมแน่นอนครับ

เพราะบางแสนยามพระอาทิตย์ตกดิน ยังมีเสน่ห์อยู่เสมอ

ดีใจด้วยนะ ขายได้เร็วดี คนเราถูกกำหนดมาด้วยวิถีของชีวิตครับ เมื่อถึงจุดเปลี่ยนก็ต้องเปลี่ยน แต่สิ่งที่ไม่สามารถเปลี่ยนได้ คือมิตรภาพครับ ถ้ามีโอกาสก็แวะมาทานข้าวขาหมูได้นะครับ..นึกว่าใคร น้องคนนี้นี่เอง มาสมัครกับผม แต่ไม่ได้คุยกัน..เพราะเรามัวแต่ถ่ายรูป
attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

27 ตุลาคมนี้ ใครที่ว่ารถตัวเองเจ๋ง เอามาวัดกันหน่อย งานKing of Cefiro ที่คลอง5 แล้วเจอกันนะครับ

27-28 ตุลา ไป CSR สร้างฝายกั้นน้ำกับริษัทที่แก่งกระจานน่ะครับ :coolly-0023:

ดีใจด้วยนะ ขายได้เร็วดี คนเราถูกกำหนดมาด้วยวิถีของชีวิตครับ เมื่อถึงจุดเปลี่ยนก็ต้องเปลี่ยน แต่สิ่งที่ไม่สามารถเปลี่ยนได้ คือมิตรภาพครับ ถ้ามีโอกาสก็แวะมาทานข้าวขาหมูได้นะครับ..นึกว่าใคร น้องคนนี้นี่เอง มาสมัครกับผม แต่ไม่ได้คุยกัน..เพราะเรามัวแต่ถ่ายรูป

ขอบคุณครับพี่ ว่างๆเข้าไปแน่นอน ตอนนี้งานยุ่งมากครับ :coolly-0041:

ใครว่างมาเจอกันคิดถึงทุกคน

หน้า รร.เดอะไทด์รีสอร์ทหาดบางแสนที่ประจำของกลุ่มเราช่วงเวลาดึกๆประมาณ 2-3 ทุ่มเป็นต้นไปจนถึงตีหนึ่งตีสองของทุกเสาร์ใครว่างแวะมาแจมพูดคุยทักทายกันพี่ๆน้องๆเฮฮาปาร์ตี้อย่าเขิลครับแวะได้เลย

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ใครว่างมาเจอกันคิดถึงทุกคน

หน้า รร.เดอะไทด์รีสอร์ทหาดบางแสนที่ประจำของกลุ่มเราช่วงเวลาดึกๆประมาณ 2-3 ทุ่มเป็นต้นไปจนถึงตีหนึ่งตีสองของทุกเสาร์ใครว่างแวะมาแจมพูดคุยทักทายกันพี่ๆน้องๆเฮฮาปาร์ตี้อย่าเขิลครับแวะได้เลย

บางแสนไม่กล้าไปแล้วครับ เพราะชอบโดนเหมารวม ตำรวจ/อาสา ดุยิ่งกว่าพิตบุลอีก ยังไงถ้าไปแล้วช่วยมารายงานด้วยนะครับว่าที่นั่นกลับสู่ภาวะปกติหรือยัง

ไม่ได้กลัวนะครับ แต่กลัวคุมตัวเองไม่อยู่เท่านั้นเอง :coolly-0040: :coolly-0012: :coolly-0002: :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
จริงครับบางแสนผมจะเลิกไปแล้วครับแค่ผ่านยังไม่อยากผ่านเลยครับทั้งกลางวันและกลางคืนจับหมดถามใครก็บอกเป็นเสียงเดียวทั้งนั้นเห็นเขาพูดกันทั้งนั้น___เงียนไปเยอะคนจะเลิกเที่ยวบางแสนแล้ว__เขาหาข้อหาให้คุณได้ทั้งนั้น___โดนกับตัวแล้วเข็ดครับ
:coolly-0002:

บางแสน แสนสะท้าน ถามว่าเจอมั้ย เจอนะ แต่ก็ไม่เห็นมีอะไร บริสุทธิ์กายและใจครับ ไม่อย่างนั้น จะให้ไปอยู่ที่ไหนกันละ คนเราก็ต้องการการพักผ่อนนะ ริมทะเลบ้างไรบ้าง แต่ต้องเคารพกฏเค้าด้วยนะครับ
แต่ทุกเคสที่เล่ากันมา ต่างกรรมต่างวาระจริงๆครับ เข้าใจคนที่โดน

แต่สังเกตนานแล้วนะ มีคนแอบดูอยู่ อิอิ

บางแสน แสนสะท้าน ถามว่าเจอมั้ย เจอนะ แต่ก็ไม่เห็นมีอะไร บริสุทธิ์กายและใจครับ ไม่อย่างนั้น จะให้ไปอยู่ที่ไหนกันละ คนเราก็ต้องการการพักผ่อนนะ ริมทะเลบ้างไรบ้าง แต่ต้องเคารพกฏเค้าด้วยนะครับ
แต่ทุกเคสที่เล่ากันมา ต่างกรรมต่างวาระจริงๆครับ เข้าใจคนที่โดน

**จริงคับจริงไม่ใช่ว่าจะโดนจับทุกรอบ** :coolly-0003:

พี่น้องคับเตรียมพบกับการเปิดตัวอู่ใหม่ใหญ่กว่าเดิมของ (แขก Racing & Modefly)
ในเลวเลวนี้ั
แต่ตอนนี้ขอเตรียมอู่และเมาก่อนก๊าฟ...555

:coolly-0004:

คือรถA31ผมโดนชนมา กันชน หน้าหลังแตกหมด ก็เลยต้องการเปลี่ยนใหม่
แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนอ่ะครับ ช่วยแนะนำผมที่
ผมชื่อกิตติชัย อยู่อ่างศิลา ตอนนี้รถเคาะท้าย อยู่ที่อู่เล็กบายพาส
ผมต้องเปลียนไฟท้ายใหม่ กุญแจท้ายใหม่ ชุดแต่งหน้าหลังใหม่อ่ะ
ช่วยผมด้วย

คือรถA31ผมโดนชนมา กันชน หน้าหลังแตกหมด ก็เลยต้องการเปลี่ยนใหม่
แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนอ่ะครับ ช่วยแนะนำผมที่
ผมชื่อกิตติชัย อยู่อ่างศิลา ตอนนี้รถเคาะท้าย อยู่ที่อู่เล็กบายพาส
ผมต้องเปลียนไฟท้ายใหม่ กุญแจท้ายใหม่ ชุดแต่งหน้าหลังใหม่อ่ะ
ช่วยผมด้วย
กันชนต้องการทั้งหน้า-หลังของเดิมหรือของแต่งครับ ช่วยระบุรุ่นด้วย จะได้ชี้เป้าให้ถูก

ส่วนไฟท้ายจะเอาชิ้นไหน หรือต้องเปลี่ยนทั้งหมด กับ กุญแจฝาท้ายต้องการของเดิมหรือยังไงครับ ลองหาตามบอร์ดขายของครับ มีหลายเจ้าขายอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน