กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ช่วงนี้ทำโอเลิก 4 ทุ่มมาตลอด

ตั้งแต่วันที่ 4 พย.55 ถึงวันที่ 15 พย.55

เดี๋ยววันนั้นอาจจะแว่บไปที่งาน แต่อยู่ได้ไม่นานนะครับ ได้ไม่ได้ยังไม่รู้นะครับ ขอยังไม่รับปาก (แต่อยากไปมากๆ อยากเจอเพื่อนๆ)

ตั้งแต่วันที่ 4 พย.55 ถึงวันที่ 15 พย.55

เดี๋ยววันนั้นอาจจะแว่บไปที่งาน แต่อยู่ได้ไม่นานนะครับ ได้ไม่ได้ยังไม่รู้นะครับ ขอยังไม่รับปาก (แต่อยากไปมากๆ อยากเจอเพื่อนๆ)
พี่กับผม ห่างหายพอกัน เพราะฉะนั้น มาก่อนครับ ส่วนจะกลับกี่โมงไม่ขัดศรัทธา:coolly-0010::coolly-0036:

ไม่ได้เป็นสมาชิกแต่อยากไปด้วย:coolly-0043:
ทางชมรมไม่เคยปิดกั้นระหว่างคำว่าสมาชิกหรือไม่ใช่สมาชิกครับ ก้าวเข้ามา ทำความรู้จักกัน เป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้อง ที่ใช้และชอบรถเหมือนๆกันครับ:coolly-0003:
วันงานขอเชิญร่วมงานด้วยนะครับ :coolly-0033:

ทางชมรมไม่เคยปิดกั้นระหว่างคำว่าสมาชิกหรือไม่ใช่สมาชิกครับ ก้าวเข้ามา ทำความรู้จักกัน เป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้อง ที่ใช้และชอบรถเหมือนๆกันครับ:coolly-0003:
วันงานขอเชิญร่วมงานด้วยนะครับ :coolly-0033:

ความจิงอยากไปร่วมตั้งหลายงานแล้วอ่ะคับ :coolly-0033:แต่กัวไปแล้วไม่รู้จักคัย ไม่รู้จะคุยกะคัย เด๋วไปนั่งน้ำลายบูด :coolly-0023: เพราะปกติเป็นคนพูดไม่เก่งอยู่แล้วด้วย:coolly-0001:

เข้าไปทักได้เลยครับ ผมน้าเหวก ครับ (ความจริงเรียกพี่เหวกจะดีกว่า อิๆๆๆ)

เซฟสีขาว ยูราส ล้อTC II สีทองครับ

ไปนั่งคุยกับผมก็ได้ครับ แต่คงอยู่ดึกมากไม่ได้เพราะต้องกลับมาดูงาน ดูลูกน้องต่อ ว่าจะไปถึงที่ร้านประมาณ 4 โมงเย็นน่ะครับ

ดีใจจังเลยยยย..จะได้เจอพี่เหวกแล้ว ไม่เจอซะนานครั้งสุดท้ายงานมิตติ้งบางแสนที่คาบอยแฟมิลี่ 2ปีแล้ว เดี๋ยวนี้ พี่เหวกคงจะดูหล่อ แมนดูน่าเกรงขามตามหน้าที่ นะครับ

พี่กับผม ห่างหายพอกัน เพราะฉะนั้น มาก่อนครับ ส่วนจะกลับกี่โมงไม่ขัดศรัทธา:coolly-0010::coolly-0036:
น้องป้องก็เช่นกันเพิ่งเจอเมื่อสอง สามวันก่อน ตั้งแต่ขายเซฟไป กลับมาคราวนี้ เล่น ก๊อตซิล่า R32 เลยนะ..แจ๋วจริงๆ

ความจิงอยากไปร่วมตั้งหลายงานแล้วอ่ะคับ :coolly-0033:แต่กัวไปแล้วไม่รู้จักคัย ไม่รู้จะคุยกะคัย เด๋วไปนั่งน้ำลายบูด :coolly-0023: เพราะปกติเป็นคนพูดไม่เก่งอยู่แล้วด้วย:coolly-0001:
ยินดีต้อนรับครับ..เชิญเลยครับ ไม่ต้องคิดมากกลัวโน่น กลัวนี่ ถ้าไม่เริ่มซะวันนี้แล้วเมื่อไหร่จะรู้จักกันละครับยังไงก็ยังมีผมอยู่คู่กับเซฟบางแสนไปตลอดครับ ถามใครๆ ก็รู้จักป๋ายศ ครับ

ดีใจจังเลยยยย..จะได้เจอพี่เหวกแล้ว ไม่เจอซะนานครั้งสุดท้ายงานมิตติ้งบางแสนที่คาบอยแฟมิลี่ 2ปีแล้ว เดี๋ยวนี้ พี่เหวกคงจะดูหล่อ แมนดูน่าเกรงขามตามหน้าที่ นะครับ

ไม่หล่งไม่หล่ออะไรขนาดนั้นหรอกครับป๋า แหม..เล่นยอซะเขินเลย เดี๋ยวใครเค้ามาอ่านเข้า พอเจอตัวจริงจะผิดหวังกันพอดี 555+

นานมากเลยครับ ที่ไม่ได้เจอกัน นี่ขนาดอยู่จังหวัดเดียวกัน ทำงานอำเภอเดียวกันนะเนี่ย ยังไม่มีเวลาว่างตรงกันจริงๆซะที :coolly-0023:

วันนี้ก็อยู่ต่อถึง 4 ทุ่มเหมือนเดิมครับ

มีหน้าที่อะไรให้ผมช่วยทำวันนั้นมั้ยครับ

ผมไปแน่นอน แล้วเจอกันครับผม

มีหน้าที่อะไรให้ผมช่วยทำวันนั้นมั้ยครับ

ผมไปแน่นอน แล้วเจอกันครับผม
ดีใจจะได้เจอรถเหล่อของน้าปู๊ ในการตกแต่งใหม่ยังไม่เคยเห็นเลย เอาเป็นว่า ช่วยมาเร็วๆก็แล้วกัน ครับ อยากเจอ...เหอๆๆๆ..

ไปได้... จาไปเร็ว... ไปไม่ได้.. จาไปช้า... สรุปว่ายังไงก็ปายยยยยย :coolly-0028:
มาเร็ว..มาช้า ขอให้มา ครับ..

ดีใจจะได้เจอรถเหล่อของน้าปู๊ ในการตกแต่งใหม่ยังไม่เคยเห็นเลย เอาเป็นว่า ช่วยมาเร็วๆก็แล้วกัน ครับ อยากเจอ...เหอๆๆๆ..

มาเร็ว..มาช้า ขอให้มา ครับ..

confirm ครับ ป๋า ยศ ผม cancel งาน หมดแว้ว 16 นาฬิกา เจอกัน คร๊าบบบบบ

ติ่นแต้ว ไปคงเหมือนน้องใหม่เลย อิอิ :coolly-0001::coolly-0028:

confirm ครับ ป๋า ยศ ผม cancel งาน หมดแว้ว 16 นาฬิกา เจอกัน คร๊าบบบบบ

ติ่นแต้ว ไปคงเหมือนน้องใหม่เลย อิอิ :coolly-0001::coolly-0028:
มีของฝากให้ด้วยนะ สติกเกอร์ตามที่ขอไว้..อิ.อิ..

กลับถึงที่ทำงานแล้วนะครับ

ต้องขออภัยป๋ายศและน้องป้องที่ไม่ได้อยู่เป็นเพื่อนต้อนรับแขกนะครับ พอดีติดงานจริงๆ :coolly-0023:

ต้องขออภัยป๋ายศและน้องป้องที่ไม่ได้อยู่เป็นเพื่อนต้อนรับแขกนะครับ พอดีติดงานจริงๆ :coolly-0023:
กลับถึงแล้วเช่นกันครับ กินต่อไม่ไหว ร่างกายไม่รับแล้ว :coolly-0041:

มีของฝากให้ด้วยนะ สติกเกอร์ตามที่ขอไว้..อิ.อิ..
ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์ และการต้อนรับที่อบอุ่น เหมือนเดิม ครับ

บางแสนโซน....
ขอบใจมากที่มาร่วมงาน บอกนาโจ้ด้วย ขอบคุณ ครับ..

ดีใจครับ พี่เหวก ที่ได้เจอกัน ..แล้วเจอกันตามที่นัดไว้นะครับ..มอเตอร์เอ็กโป

กลับถึงแล้วเช่นกันครับ กินต่อไม่ไหว ร่างกายไม่รับแล้ว :coolly-0041:
ขอบใจมากที่ช่วยดูแลการจอดรถ และช่วยงานตลอด.รถหล่อ ทำให้คนดูดีขึ้นเยอะ..เลย.

ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์ และการต้อนรับที่อบอุ่น เหมือนเดิม ครับ
ม่เป็นไร ครับน้าปุ๊ ดีใจที่ได้เจอ ผมคงรักษาเซฟบางแสนให้อยู่ต่อไปไม่ได้แล้วครับ..ขอคืนให้ นะครับ ถ้าไม่รับ โยนลงทะเลไปเลย..

ป๋ายศครับ

ผมขออนุญาตปลดตัวเองออกจากกลุ่มบางแสนโซนนะครับ
เพราะว่า คุณสมบัติผมมันไม่เหมาะสมกับที่นี่ครับ
ขออยู่แบบไร้สังกัดดีกว่าครับ สบายใจดี

แล้วเจอกันตามที่คุยกันครับผม

:coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน