กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปมั้ย..รามอินทรา

แล้วต้องนัดกันที่ไหน ยังใครครับ ถ้าไม่เอา เซฟ ไปได้มั้ยเอ่ย (ประหยัดหน่อย อีกอย่าง พรบ. ยังไม่ได้ต่อเลยครับ)

บางแสนมีใครขายเซฟิโร่มั่งคับ เพื่อนหาอยู่

ผมเห็นมีอยู่ ข้างปั๊ม ปตท. ข้างแฮปปี้เวิล ครับ มันเป็นรถเต้น นะครับ
ที่มองผ่านๆ น่าจะเป็นตัว 24v สีดำ อ่ะครับ เดิมๆอ่ะครับ
เพิ่มเติม
มีอีกคันครับ รถเพื่อนของเพื่อน สีขาว เครื่อง 25bo m/t คลัชทองแดง เบาะ bide แท้คู่ โรบา 6 จุด
ล้อjapan คร่าวๆครับ เห็นบอกว่า20กว่าๆ สนใจดูรถได้โดยตรง ที่ ชลบุรี ต.นาป่า ตรงข้ามปั๊ม ปตท. ข้างๆ เทศบาลต.นาป่าครับ ก่อนไปขึ้นมอเตอร์เวย์ ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แล้วต้องนัดกันที่ไหน ยังใครครับ ถ้าไม่เอา เซฟ ไปได้มั้ยเอ่ย (ประหยัดหน่อย อีกอย่าง พรบ. ยังไม่ได้ต่อเลยครับ)
เซฟิโร่ส่วนใหญ่ พรบ จะขาด :coolly-0010:

ไม่มีปัญหา เพราะผมเองก็ไม่ได้ขับเซฟไปหรอก ไปแบบครอบครัว บ่าย3เจอกันปั้มปตท.เลี่ยงเมืองชลก่อนถึงสะพานแยกบ้านบึง ที่เคยนัดกันเป็นประจำ แล้วจะพาไปรู้จักพี่น้องอีกมากมายรอเราอยู่

ไม่มีปัญหา เพราะผมเองก็ไม่ได้ขับเซฟไปหรอก ไปแบบครอบครัว บ่าย3เจอกันปั้มปตท.เลี่ยงเมืองชลก่อนถึงสะพานแยกบ้านบึง ที่เคยนัดกันเป็นประจำ แล้วจะพาไปรู้จักพี่น้องอีกมากมายรอเราอยู่

ป๋า แล้วกว่าจะไปถึงกี่โมงครับ:coolly-0043:พอดีงานบวชเพื่อน ซอย11 ใกล้ๆที่นัด ผมคิดอยู่ว่าจะไปแล้วกลับมางานบวชอ่ะครับ:coolly-0023:

ป๋า แล้วกว่าจะไปถึงกี่โมงครับ:coolly-0043:พอดีงานบวชเพื่อน ซอย11 ใกล้ๆที่นัด ผมคิดอยู่ว่าจะไปแล้วกลับมางานบวชอ่ะครับ:coolly-0023:
ไปถึงก็น่าจะราวๆ4-5โมงเ็ย็น งานนี้เป็นการมิตติ้งพบปะสังสรรค์ดื่มกิน เริ่มตั้งแต่16.00น ไปเรื่อยๆ จนถึงเที่ยงคืน หากจะขอตัวกลับก่อนก็ไม่เป็นไร สำหรับผมไม่กลับยาวค้างคืนเลย มีไรโทรมา 081-9458622 ใครจะไปบ้าง พี่เหวก ตาป้องตานนท์ ท่านอื่นๆว่าไง ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะ..
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/53948

ไปถึงก็น่าจะราวๆ4-5โมงเ็ย็น งานนี้เป็นการมิตติ้งพบปะสังสรรค์ดื่มกิน เริ่มตั้งแต่16.00น ไปเรื่อยๆ จนถึงเที่ยงคืน หากจะขอตัวกลับก่อนก็ไม่เป็นไร สำหรับผมไม่กลับยาวค้างคืนเลย มีไรโทรมา 081-9458622 ใครจะไปบ้าง พี่เหวก ตาป้องตานนท์ ท่านอื่นๆว่าไง ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะ..
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/53948
พี่ยศๆ เย็นนี้อยู่ออฟฟิศมั้ยครับ จะเข้าไปหาหน่อย ตอนนี้อยู่ปิ่นทองครับ สักห้าโมงเย็นจะเข้าไป

ผู้ชายคนนี้หายไปไหนไม่เจอเลย :coolly-0028:
น้องเบ๊นซ์ ...ดูดีขึ้นเยอะ..เลยนะ...

attachment.php

member.php

member.php

ไฟล์แนบ

13.9 KB · อ่าน: 89
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ทำงานๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้ไปคลองห้า...แต่ไม่ได้ไปแข่งรถนะ ไปสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์ เหอๆ

555.หวาดดีคับ.:coolly-0023:
เฮ้ย...ยังจำกระทู้นี้ได้เหลอ....ฮะๆแซวๆ.......
พี่ยศๆ เย็นนี้อยู่ออฟฟิศมั้ยครับ จะเข้าไปหาหน่อย ตอนนี้อยู่ปิ่นทองครับ สักห้าโมงเย็นจะเข้าไป
แอ๊........มีโปรแกรม
ผู้ชายคนนี้หายไปไหนไม่เจอเลย :coolly-0028:
ลูกโตเป็นสาวแล้ว นั่งเช็ดปืนเฝ้าบ้าน ฮะๆ..:coolly-0010:
บางแสน..พร้อมยัง ไปมิตติ้งกัน เสาร์นี้

เหมือนเดิมนะตาคนเนี๊ยะ
จัดไป ถ้าอยู๋นู้เจอกันแล้ว....
ปล.ไอ้เพื่อนเก่ง หายไปไหนน่าช่วงนี้ กำลังซุ่มสร้างเรือนหอไหญ่เลย

ไฟล์แนบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน