กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันเจ็บ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cef ay
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อย่าไปซีเรียสครับ ดีกว่าแบบผม ที่บอกว่า "ไม่รู้จัก มันเป็นใคร"

ทั้งๆที่ 3-4ปีที่ผ่านมาคนอื่นๆก็เห็นๆกัน

ตอนนี้ชินละ พอละ เจ็บเยอะไปแล้ว 555555:coolly-0023:

เราอาจมีคนสวยกว่า ดีกว่า รอเราอยู่นะครับ อยากได้แบบไหน นึกไว้ ให้ชัด ๆ

แล้วเธอคนนั้นจะมาครับ
ป๋มนึกไว้ตั้งหลายปีแระ
ไม่เห็นมาซ๊ากกกกกกกกที..... :coolly-0046:

โดนเหมือนกันพี่ มีเรื่องรถเหมือนกันประเด็นรถเก่า ก็รถเก่าที่พาไปเที่ยว ไปทำงาน พ่อปวดก็รถเก่าพาไปโรงบาล แล้วบอกว่าไม่อยากได้คันนี้ แล้วเค้าก็ไป ถึงตอนนี้รถเก่าก็ยังอยู่กับ รอคนใหม่..อิอิ

ขับรถไม่แข็ง...ตูดออกตลอด

สาเหตุที่ผมยังไม่มีภรรยาเพราะว่า ……………
ผมสามารถเอ็นจอย xxx ในราคาที่คุ้มค่า
เที่ยวทุกอาทิตย์ = 2,000 x 4 = 8,000 บาท/เดือน
= 8000 x 12 = 96,000 บาท/ปี
เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ

เหตุผล ที่ไม่มีเมีย...
หาเมีย:

ต้นทุนระหว่างจีบ = 100,000 up
ต้นทุนดาวน์ = 300,000 บาท up
ค่าที่อยู่อาศัยให้ = 1,500,000 up
ค่าพาหนะ = 600,000 up
ค่าบำรุงรายเดือน = 50% ของเงินเดือน up

ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสีย
จากการแทรกแซง
และการไร้คุณภาพเป็นพักๆของผลิตภัณฑ์

ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยน
ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม

ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว
แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ

ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง
แต่จำหน่ายในราคาเต็ม

คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครองผลิตภัณฑ์
แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์ครอบครองคุณ
และทุกสิ่งที่คุณเป็นเจ้าของ

ผลิตภัณฑ์เกิดแตกหน่อ
รายได้ข้างต้นที่ว่ามาทั้งหมด
ต้องหักออกอีก30% ของรายได้...

"ภรยตามา ปรมา ทุกขา" การมีภรรยา มีทุกข์อย่างยิ่ง

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อ่านมายาวๆแล้วชอบคำนึงของใครไม่รู้ในนี้อะที่บอกว่า
แล้ววันนึง คุณจะขอบคุณเค้าที่ไปจากคุณอะ
อันนี้จริงๆ ถึงวันนั้นแล้วคุณจะรู้สึกแบบนี้จริงๆ
อย่าไปหมกมุ่น อย่าไปเศ้ราให้เค้ารู้ว่าเราอ่อน
อย่าไปทำตัวเหลวไหลให้ตัวเองดูแย่ลงไปกว่าเดิม
ตั้งใจทำหน้าที่ของตัวเองไป
แล้วจังหวะชีิวิตมันก็จะพาอะไรใหม่ๆ ดีๆเข้ามาในชีวิตคุณเองแหละ..

ต้องขายรถเพื่อเอาเงินไปแต่งกับหญิงเลย สุดท้ายเขาก็ทิ้งไปมีใหม่
:coolly-0028:เป็นไงล่ะทีงี๊จะมานึกถึงรถ รถมันเคยทิ้งเมิงเหมือนเมียมั๊ย
โสนะน่าเมิงงงงงงง

:coolly-0028:เป็นไงล่ะทีงี๊จะมานึกถึงรถ รถมันเคยทิ้งเมิงเหมือนเมียมั๊ย
โสนะน่าเมิงงงงงงง
ดูอย่างนังเกรียงศรีนี่เป็นตัวอย่างคับ ถูกผู้ชายหลอกเจ็บมาเยอะ :coolly-0028::coolly-0028:

เป็นกำลังใจให้กับทุกท่านที่ผิดหวังในความรักแล้วไม่รู้จะทำยังไง

http://www.youtube.com/watch?v=mjydUqDRkNs&feature=player_embedded#at=85
ได้ข่าวมาว่าคนนี้ก็ไม่ใช่เล่นๆนะนี่

แล้ว สนใจ ผลิตภัณฑ์ ประเภทซักชิ้นมั้ยล่ะอาแป๊ะ:coolly-0010: ของเค้าดีจริงนะ อายุการใช้งานนี่ยาวมาก:coolly-0010:
ผมใช้มาร่วม10ปีแล้วล่ะคราบบบ
ของเค้าดีเจงงๆนะ ไม่ผุไม่พัง ไม่ต้องบำรุงรักษา
แต่ค่าดูแลแพงชิบ แถมเอาไปเคลมก็ไม่ได้
รุ่นใหม่ออกมานี่ได้แต่นั่งมองตาปริบๆ:coolly-0008:

ถ้าเป็นสมาชิกแล้วมีอะไรให้ดูเยอะกว่านี้อีกครับ
แอ๊ ๆ ๆ ๆ
อยากสัมผัสอ่ะพี่ไม่อยากดูแล้วววว
เป็นสมาชิกแล้วมีให้สัมผัสมั๊ย:coolly-0010:

อย่าไปเชื่อสิ่งที่เขาพูดกันจนกว่าจะได้เจอของจริง
แอ๊ๆๆๆๆ เอามั้ง
อย่าไปเชื่อว่าสิ่งที่เขาเจอของจริงแล้วจะเด็ดแค่ไหน ต้อง ลองสัมผัสดูแล้วถึงจะรุ้ว่า โคตรแหล่ม:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน