กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มามั่งครับ "รูปงาน Meeting Cef-Thai ประจำเดือน มิ.ย. โดยกลุ่มพระราม 3" ครับผม +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่แชมป์ถ่ายรูปได้สวยจังเลยครับ ขอบคุณครับ แต่มะมีรูปรถผมง่ะ อิอิอิ
ง๊ะ โทษทีค๊าบ ทีหลังเรียกผมถ่ายได้เลยนะ ไม่ต้องเกรงใจ อยากได้มุมไหนบอก เดี๋ยวจัดให้หล่อสมใจเก็บไว้เป็นที่ระทึกแบบนี้

attachment.php

ขอบคุณแชมป์มากคับที่มีภาพสวย ๆ ให้พวกผมได้รำลึกถึงบรรยากาศวันนั้นอีก

สนุกมากกกก

และก็ขอบอกว่า ถึงยังไง อาร์ตตัวแม่แชมป์ น่ารักดีเหมาะสมกันดีนะ

อิอิ

ถ้าหากว่าถ่ายรูปรถใคร หรือท่านใดตกหล่นไป อย่าโกรธกันนะคร๊าบ :coolly-0037:

เอาเป็นว่าคราวหลังวิ่งเข้ากล้องเลยนะ ไม่ต้องเกรงใจ ส่วนใครอยากได้รูปรถ เรียกผมไปถ่ายได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจเช่นกัน :coolly-0005:

อีกอย่างบางรูปอาจจะมืดไป สว่างไป เพราะยังใช้แฟลชไม่ชินมือครับ เพิ่งจะได้มาร้อนๆ เลย ซื้อมาปั๊ป ชาร์จถ่านเสร็จปุ๊ป ออกงานนี้เลย
ไว้งานหน้าขอฝึกวิชามาแล้วจะมาแก้ตัวอีกทีครับ :coolly-0022:

อ้อ รูปหลังๆ ไม่ต้องงงนะครับ ว่าทำไมมันเบลอ
พอดีช่วงแรกผมแทบไม่ได้กินน้ำดอกคำฝอยเลย แถมโดนอาร์ทตัวแม่อีก พอช่วงพักจับรางวัลเลยซดซะหนำใจล่ะครับ ช็อตหลังๆ มันเลยออกมาเบลออย่างที่เห็น แม่แต่ Auto Focus ก็เอาไม่อยู่ 55555 แอ๊...... :coolly-0046:

* ต้องขอขอบคุณต้นฟักทองด้วย ที่ช่วยชี้ทางให้ผมกลับบ้านโดยสวัสดิภาพไม่เจอมารผจญที่อยู่ตามถนน แหะๆๆๆ เพราะอารมณ์นั้น โดนโบกที คุกแน่นอน 5555 :coolly-0024:
ไอ้เเสดๆๆๆไหนรถกรูล่ะ:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

บรรยากาศร้าน และ ภายในงานเนียนมากเลยครับ

เสียดายไม่ได้ไป รออีก สิบเดือน ผมก็ จะหมดภารกิจแล้ว

คงได้กลับมาสัมผัสบรรยากาศแบบนี้ บ้าง น๊า:coolly-0044:

บรรยากาศร้าน และ ภายในงานเนียนมากเลยครับ

เสียดายไม่ได้ไป รออีก สิบเดือน ผมก็ จะหมดภารกิจแล้ว

คงได้กลับมาสัมผัสบรรยากาศแบบนี้ บ้าง น๊า:coolly-0044:
สิบเดือนก็แป๊บเดียวเองน้า...แร้วเจอกันคับ..:coolly-0041::coolly-0044::coolly-0009:

ทำไมพี่ต้นดูดีจังเลย ยืนกะพี่ต้น2คน ผมเทียบไม่ติดเลยอะ จิงๆนะคับ T T

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน