กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถใครในคลับหรือเปล่า....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311192
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หลอกชัวร์ครับ เพราะว่าบีเอ็มที่เขาขายก็รถผมครับ คือรูปรถที่โชว์เนี่ย เป็นรูปก่อนที่ผมจะซื้อมาจากเต้นท์รถแถวสมาคมชาวปักใต้ครับ ผมซื้อคันนี้มาตั้งแต่ เม.ย.53

ของผม

ซึ่งปัจจุบัน ผมขายไปแล้วครับ แต่รูปที่เอามาลงนี่ เป็นรูปเก่าครับ ผมจำได้

ผมว่าน่าจะเเจ้งดำเนินการกับตำรวจได้นะครับ
เเต่ทำไมไม่มีคนทำหรือว่ากระบวนการนี้ มีผู้มีสีมาเกี่ยวข้อง ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน