กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนถามเซียนแก๊สครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31495
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31495

เครื่องหมายของความชอบ
Cefiro-Thailand Members
ถ้าจะเอาถังโดนัท

ไปยัดแทนที่ถังน้ำมัน

ยัดได้ป่าวครับ

ผมว่านะ
ใส่ถัง33ลิตร2ถังแทนที่ถังน้ำมันน่าจะรุ่งกว่าครับ:coolly-0023:

ผมว่าตรวจสภาพไม่ผ่านเอานะครับ

รถผมไม่ได้เข้าขนส่งมาตั้งแต่ซื้อแล้วครับ

พวกกันจัดการให้ทุกอย่าง

ผมว่านะ
ใส่ถัง33ลิตร2ถังแทนที่ถังน้ำมันน่าจะรุ่งกว่าครับ:coolly-0023:

แล้วมันจะย้อยลงมาด้านล่างเยอะไหมน้า

ปรกติก็สามารถมองเห็นถังน้ำมันอยู่แล้วถ้ามองในมุมปกติจากด้านหลังรถ

ถ้าใส่อย่างน้าว่า มันจะมองเห็นมากหรือน้อยกว่าครับ

แล้วมันจะย้อยลงมาด้านล่างเยอะไหมน้า

ปรกติก็สามารถมองเห็นถังน้ำมันอยู่แล้วถ้ามองในมุมปกติจากด้านหลังรถ

ถ้าใส่อย่างน้าว่า มันจะมองเห็นมากหรือน้อยกว่าครับ
ถังสูงเท่ารถตุ๊กๆแต่ยาวกว่าครับน้า:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน