กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพล"คนรามอินทรา"

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หุหุ ป๋ายศ ของผมขอ 2 ชุดครับ
ว่าแต่แปะกระจกหลัง ป๋ายศบอกขนาดหน่อยอ่ะครับ
กว้าง*ยาว เท่าไรครับ

กว้างตามสัดส่วนของความยาว
ติดหลังรถ ประมาณ 30 ซม.
ติดกระจกประตูหลัง ประมาณ 15-16 ซม.

ปล.อย่าเพิ่งน้องพลับกันแบ่งๆกันไปก่อน

กว้างตามสัดส่วนของความยาว
ติดหลังรถ ประมาณ 30 ซม.
ติดกระจกประตูหลัง ประมาณ 15-16 ซม.

ปล.อย่าเพิ่งน้องพลับกันแบ่งๆกันไปก่อน
แหม..ผมละยอมรับคนนี้จริง..ขนาดที่เหมาะสม และสวยงาม ที่ชาวบ้านเค้าแปะกัน ไม่ต้องพูดมาก ตามนี้เลย..คนนี้เค้ารู้จริง ไม่ได้บอกซัก คำ ตอบโจทได้หมด เลย..พรุ่งนี้ส่งของคร้าบบบบบ...

เสียใจกับคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานที่คลอง 5 ด้วยนะครับ งานสนุกมากๆรถแข่งเยอะดีครับ :coolly-0041:

สติกเกอร์รับได้ที่อู่น้าเหลิม น่ะคับ :coolly-0003:
ของบอยมารับที่พี่น่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
วันนี้จะเข้าไปจัดสติ๊กเกอร์ซะหน่อย

และแวะไปเยี่ยมชมน้อง 25Neo6 ด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน