กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กำลังตัดสินใจวางเครื่องอยู่แต่รถผมช่วงล่างเดิมสนิทคิดว่าจะวาง 1jgte. จะพอรับไหวไหม เเละท่าวางแบบเดิมๆ ต้องมีงบเท่าไรเอาแบบจบเลย ขับสบายใจ งบไม่บาน
a31 ปะครับ ใด้ครับ เปลียนเฟืองท้าย ก็เจ๋วละครับ 300-3500 บาทเ๖๊ดนะครับ

แปลงเฟืองท้ายให้หน่อยได้ไหม จะใส่LSDซิ่งแล้วครับ ไม่ไหวจริงๆ:coolly-0026:

อยากแรงขึ้นกว่าเดิมหน่อยครับ 1jz gte a/t ใน A31 ครับ
ต้องทำอะไรบ้างครับ แบบว่า step ต้นๆ อ่ะครับ งบเท่าไหร่ ใช้เวลากี่วันครับ
ช่วงล่างไม่ต้องห่วงทำมาหมดแล้ว อยากได้อัตราเร่งดีๆ ครับ
ขอบคุณครับช่างเก่ง:coolly-0033:

อยากแรงขึ้นกว่าเดิมหน่อยครับ 1jz gte a/t ใน A31 ครับ
ต้องทำอะไรบ้างครับ แบบว่า step ต้นๆ อ่ะครับ งบเท่าไหร่ ใช้เวลากี่วันครับ
ช่วงล่างไม่ต้องห่วงทำมาหมดแล้ว อยากได้อัตราเร่งดีๆ ครับ
ขอบคุณครับช่างเก่ง:coolly-0033:
.....f-con...แรงเลย จูนให้หมดหัวฉีดอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน