กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายชื่อผู้อยู่ใกล้ @สุวรรณภูมิ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311045
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยากเจอกับพี่่ๆน้อง จะเจอได้ที่ไหนครับ

ผม อยู่ บางกะปิ ครับ

ราม 50 เเวะมาเยี่ยม ได้ ครับบบบบบบบบบบบบ

ยินดี ตอน รับ

เหล้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา

เบียร์

เพรียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

พี่น้องครับ ไครไม่มีชื่อ และเบอร์โทร ในทีผมลงไว้ แจ้งด้วยนะครับ จะได้โทรนัดกันบ้าง

ยินดีรู้จักทุกคนนะงับผม ยังไงก็คนรักเซฟิโร่เหมือนกานเจอกานทักกานเยย

เพ่ต้ามหายไปไสอะเด๊ยวนี้เนียนไม่โปล่ ซุ่มเหรอ

555+ ออนชื่อทิ้งไว้ลืมปิดอ่ะ....ไม่ได้ไปไหนคับ..ยังวนเวียนอยุแถวคอมน่ะแระ...
กะลังนึกที่กินเหล้าปีใหม่อยุอ่ะ..ก๊ากกๆๆ

- -ถ้าพี่ไม่ไปไหนก็เรียนเชิญบ้านเพื่อนผมนะห้าๆ แพรดแน่นอน

เห้อไม่ได้เข้ามาซักนานเลย ช่วงนี้เหงาๆๆเบื่อๆเซงๆๆนิดหน่อย ไม่รู้เป็นไร

- -ถ้าพี่ไม่ไปไหนก็เรียนเชิญบ้านเพื่อนผมนะห้าๆ แพรดแน่นอน
งั้นตามนั้นจัดไป....โทรมาบอกสถานที่ วันเวลาด้วยน่ะ เอิกๆๆๆ

พรุ่งนี้เย็นจะไป..วัดแก้วแจ่มฟ้า...มีครัยจะไปไหมมารับพี่ด้วย 55+
(ไปไหม่ถูกอ่ะ เรื่องของเรื่อง):coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน