กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายชื่อผู้อยู่ใกล้ @สุวรรณภูมิ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311045
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ยัง อยู่ ครับ เเจ๊ค

วิด....................วี้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

สวัสดีปีใหม่แด่ชาว Cef@สุวรรณภูมิ ทุกท่าน ปี 2553 ขอให้ทุกคนมีความสุข ชีวิตมีแต่ฮา.ฮา.ร่ำรวยๆ สมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการทุกๆ คนครับ
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

เช่นเดียวกานงับป๋า และก็เพื่อนๆชาวเซฟิโร่ไทยแลนงับ

สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง รวยๆ เฮงๆๆมีความสุขมากๆๆนะครับ

สวัสดีปีใหม่แด่ชาว Cef@สุวรรณภูมิ ทุกท่าน ปี 2553 ขอให้ทุกคนมีความสุข ชีวิตมีแต่ฮา.ฮา.ร่ำรวยๆ สมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการทุกๆ คนครับ
<!-- / message --><!-- sig --]
ขอบคุนมากๆครับป๋า..ขอหั้ยป๋าเจริญก้าวหน้ากับหน้าที่การงานยิ่งๆขึ้นไปอีกน่ะครับ

Happy new year 2010 cefiro@สุวรรณภูมิ

ขอให้สมาชิกทุกท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยค่ะ^^

บุญคุณต้องทดแทนแค้นต้องชำระ เอ้ยไม่ใช่!!! สิ่งเก่าที่ไม่ดีจงจางไป
สิ่งดีๆๆ เข้าๆๆมา โยว่ๆ

คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

..................

ตาต้ามหายไปไสหว่า แอบไปอัพเลเวลป่าวหว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน