กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลาก่อนครับ มิตรภาพยังคงเดิม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
ผมโดนแม่บังคับขายเซฟิโร่ และ ก็สำเร็จผล มีเสี่ยแถวโคราชรับไปดูแลต่อ

:coolly-0041: ตอนขายไป น้ำตาซึมเลย

คนซื้อต่อยิ้มเลย สเต็ปนี้ราคานี้ แต่คนขายน้ำตาจะร่วง ...ขอเป็นกำลังใจต่อไปครับ

อนาคตไว้พร้อมเมื่อไรค่อยกลับมาก็ได้ครับ
หลายคนคันที่4-5แล้วก็ยังไม่เข็ด ก็ยังกลับมาซ่อมกันต่อไป

ถ้าผมกลับมาใช้อีกก็ รอบที่ 3 แล้วคับพี่ แต่่บอกตรงๆเลยว่า ยังอยากได้กลับมาใช้อีกไม่อยากขาย

ขอภาวนาให้แม่บังคับซื้อเซฟมาใช้อีกรอบนะคับ... :coolly-0017:

ถ้าผมกลับมาใช้อีกก็ รอบที่ 3 แล้วคับพี่ แต่่บอกตรงๆเลยว่า ยังอยากได้กลับมาใช้อีกไม่อยากขาย
ทำงาน หาเงินเองได้ ก้อทำตามความฝันได้ครับ

คันนี้ทำมาด้วยใจ สู้ๆต่อไปครับ โอกาสยังมีอีกเยอะ

เซฟไม่ห่างหายไปจากใจคนรักจิงๆ .... โชคดีน้อง พร้อมแล้วค่อยกลับมาขี่เซฟต่อไปนิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน