กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันจัดงานรวมรถ Cefiro

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย eakpeavigo
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
E

eakpeavigo

อยากทราบว่าวันจัดงานรวมรถ Cefiro ในกรุงเทพฯ มีที่ไหนครับ และวันที่เท่าไรครับ อยากไปดูเทคนิคแต่งรถครับ
<!-- / message -->

เสาร์สุดท้ายสิ้นเดือนมีนาคมที่จะถึงนี้ ที่สนามคลองห้าครับ

โปรดติดตามได้บนเว็บ

ส่วนเดือนต่อๆไปก็จะย้ายสถานที่ไปเรื่อยๆ

แล้วแต่เจ้าภาพคณะไหน ติดตามได้บนเว็บเช่นกัน

เซฟิโร่ไทยแลนด์ เราจะมีกิจกรรมมิตติ้งกันทุกเดือนครับผม

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ต้น ๆ เมษา มอเตอร์โชว์ไบเทค
เจอกันแน่นอนครับ

ภาวนาอย่าให้เป็น

29 - 30 มีนานะครับ

ผมมีงานไปหัวหินอีกแล้ว

ขอร้องล่ะอยากไปมาก ๆ อะ

ภาวนาอย่าให้เป็น

29 - 30 มีนานะครับ

ผมมีงานไปหัวหินอีกแล้ว

ขอร้องล่ะอยากไปมาก ๆ อะ

น่าจะเป็นช่วงนั้นแหล่ะพี่

ช่างมันเถอะ พี่ก็ต้องไปหัวหินอยู่ดี

นี่เราจะเสียพี่เบียร์ไปอย่างไม่มีวันหลับจริงๆ เหรอเนี่ยยยย :cry:

น่าจะเป็นช่วงนั้นแหล่ะพี่

ช่างมันเถอะ พี่ก็ต้องไปหัวหินอยู่ดี

นี่เราจะเสียพี่เบียร์ไปอย่างไม่มีวันหลับจริงๆ เหรอเนี่ยยยย :cry:
ง้อมันหน่อยดิว๊า...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน