กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ศุกร์ที่ 1 เมษาชาว Cefiro-Thailand พบกันที่งาน Motor Show ที่ IMPACT เมืองทองธานีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: แจ้งกำหนดการ Motor Show ที่ทาง Cefiro-Thailand จะไปร่วมงานครับ

:
coolly-0007:อิอิอิ จัดให้ครับป๋า........

Re: แจ้งกำหนดการ Motor Show ที่ทาง Cefiro-Thailand จะไปร่วมงานครับ

งั้นก้นัดรวมตัวที่มอเตอร์โชว์ เมาอยู่นั่นอะ เช้ามาเดินทางต่อได้เลย..

เอางั้นเลยไหมพี่555+

กรูกัวสภาพเมิงจะเหมือนงานแต่งไอบอล + แจะ อ่ะดิ๊

ความคิดเข้าท่า

ทางชมรม Cefiro-Thailand จะไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี

ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น

โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น.

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ปล.ขอให้ขับรถเข้าและออกจากงานกันด้วยความสุภาพด้วยนะครับ

คณะทำงาน Cefiro-Thailand กริ๊บกริ้ววววววว :coolly-0010:
เขร้ อดไปวันที่1มีประชุมแต่เช้า โอ่ว พระเจ้าจอร์ชมันยอดแย่

รับทราบครับ วันที่ 1 เม.ย.ไปช้ากว่ากำหนดการหน่อยนะครับเพราะติดงาน แต่ไปแน่นอน เตรียมเบียร์เย็นๆ ดับร้อนซักกระป๋องนะครับ
ป๋องเดียวท่าจะไม่พอนา

กรูกัวสภาพเมิงจะเหมือนงานแต่งไอบอล + แจะ อ่ะดิ๊

เด๋วน้าแกก็ไปตั้งแต่แปดโมง แล้วบ่ายๆเมาแล้วกลับพอดี 555:coolly-0040:

ไปด้วยคนนะ.....

กระป๋องหรือหีบครับป๋า :coolly-0010:

กระป๋อง ในที่นี้ หมายถึง Cooler ที่มี ก๊อก น่ะ ^_^

อยากไปอ่ะ เอาหลังคาผุไปโชว์ ซะหน่อย แต่ ยังอยู่ช่วงทดลองงาน ใหม่อยู่ คง แห้ว

ความคิดเข้าท่า

ไม่เคยกลัวครับพี่

เด๋วน้าแกก็ไปตั้งแต่แปดโมง แล้วบ่ายๆเมาแล้วกลับพอดี 555:coolly-0040:

ตรงต่อเวลาไม่ชอบให้ใครรอไง:coolly-0029:

แหมมมมมม ถุยยยยยย:coolly-0004:

น้าอะไปมั่งป่าว...โธ่....:coolly-0040::coolly-0002::coolly-0004::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

จะตามไปเก้บภาพตามเคยนะครับ อิอิ

เฮ่อ กว่าจะตามไปคงไม่ทัน น่าจะจัดที่ไบเทค เซ็งๆ

พี่กว่าผมจะเลิกงานก็ปาเข้าไปจะ 6 โมงแล้วอ่าดิครับ

ตามไปทีหลังได้ปล่าวพี่ออย

งานนี้เอากล้องไปแน่ๆ ไม่พลาดเอาเมมไปอีก

พี่กว่าผมจะเลิกงานก็ปาเข้าไปจะ 6 โมงแล้วอ่าดิครับ

ทัน แต่จะมีที่จอดมั๊ย ไม่รับประกันครับ

ได้...มารับด้วย
เด๋วซื้อเหล้ารอ....
:coolly-0017::coolly-0044:

ถ้าว่างจะเเวะไปค่ะ

ขออนุญาตไม่ไปนะครับ เดี๋ยวไปชดเชยให้งานอื่นครับ สัญญา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน