กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปดมกาวให้หายมึนก่อนดีมั๊ยพี่...:coolly-0003:

พี่เข้าไปดูในบอร์ดของสมาชิกที่พี่เค๊าเฝ้าอยู่แล้วรูปไม่ขึ้นมั้งน้องโอ๊ต ก็เลยมารายงานตัว..555

A31953 954 958 เข้าหยิ๋ว กิ้ว ในระบบแล้วครับ

พี่เข้าไปดูในบอร์ดของสมาชิกที่พี่เค๊าเฝ้าอยู่แล้วรูปไม่ขึ้นมั้งน้องโอ๊ต ก็เลยมารายงานตัว..555
นี่เป็นการลงทัณฑ์ครับ:coolly-0003:

ของผมใช้ไม่ได้นานแล้วครับ... ต้องใช้รหัสพี่ตลอดเลยยังไงรบกวนด้วยนะครับ

สมชัย มีทองคำ (แจ๊ค)
A31279
[email protected]
ขอบคุณล่วงหน้าครับ.....

รหัส A31340 คับ ยังเข้าใช้ไม่ได้คับ รบกวนพี่ๆ ช่วยแก้ไขให้หน่อยนะคับ

ช่วยเพื่อนผมด้วยนะครับ สมัครมาปีกว่าแล้วยังใช้ไม่ได้เลย a31681 นายโสภณ จันทร์บำรุง (โอ๊ดช่วยเพื่อนพี่ด้วยโว้ย)