กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ยังเข้าไม่ได้เลยคับ3ปีแล้วคับa31512ประเสริฐ ทองชูแสง ครับ[email protected]:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ทุกท่านเข้าระบบแล้วนะครับ

คุณ XDrift หรือ A31340 รหัสเก่ามากเลยนะครับ ไม่น่าจะหลงมานะ รบกวนยืนยันรหัสและสถานะในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

ส่วนรหัสเพื่อนพี่ มี่....ช่วยยังงัยดีอ่ะพี่ ยังงัย รบกวนขอรายละเอียดมากกว่านี้อีกนะครับ

โอ๊ด...

ช่วยเพื่อนผมด้วยนะครับ สมัครมาปีกว่าแล้วยังใช้ไม่ได้เลย a31681 นายโสภณ จันทร์บำรุง (โอ๊ดช่วยเพื่อนพี่ด้วยโว้ย)

คงต้องให้เจ้าตัวเค๊าเข้ามารายงานครับน้อง เพราะพี่กำชับเจ้าโอ๊ตให้เค๊าต้องตรวจสอบกับข้อมูลในทะเบียนสมาชิกที่บอร์ด Staff Zone ก่อนออกรหัสทุกครั้งครับ มิฉะนั้นจะมีการสวมรอย ถ้าสมาชิกตัวจริงยินยอมก็ไม่มีปัญหา แต่ถ้าเค๊าไม่รู้เรื่องแต่คนอื่นนำรหัสของเค๊ามาใช้ก็จะเป็นปัญหาได้ครับ User ใคร User มันดีกว่าและโปรดแจ้งเจ้าตัวเข้ามารายงานตัวซักหน่อยดีกว่า กรณีลงทะเบียนไม่ได้ก็โทรบอกข้อมูลส่วนตัวกับเจ้าโอ๊ตโดยตรงได้เช่นกัน ขออภัยอาจดูแลไม่ทั่วถึง..ขอบคุณครับ

A31960 ครับยังเข้าไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ

ธเนตร จันทร์หนู

[email protected][/quote]

เข้าใหม่ไม่ได้ครับ คุ๊กกี้หายหมดเลยครับ nong 12v ก็หายไปด้วยครับจึงสมัครใหม่เป็น 252525 นี่แหละครับ:cry: ช่วยให้a31960 เข้าใช้งานได้ด้วยครับ:cry: ขอบคุณครับ

A31960 ครับยังเข้าไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ
ธเนตร จันทร์หนู

[email protected][/quote]

เข้าใหม่ไม่ได้ครับ คุ๊กกี้หายหมดเลยครับ nong 12v ก็หายไปด้วยครับจึงสมัครใหม่เป็น 252525 นี่แหละครับ:cry: ช่วยให้a31960 เข้าใช้งานได้ด้วยครับ:cry: ขอบคุณครับ
ทำให้นานแล้งครับ เป็น a31960 password เดิมครับ password ของ nong 12v อ่ะครับ

พอดีเอาคอมไปทำใหม่ค่ะ แล้วจำรหัสไม่ได้ พี่ช่วยทำให้หน่อยนะคะ
ขอบคุงค่ะ
ประเสริฐ ทองชูแสง A31512
[email protected]

A31978 นายชัชวาลย์ ชื่นสวัสดิ์
ใหม่กิ๊ก หมาดๆ ใกล้ 1,000 แล้วโว๊ย

พอดีเอาคอมไปทำใหม่ค่ะ แล้วจำรหัสไม่ได้ พี่ช่วยทำให้หน่อยนะคะ
ขอบคุงค่ะ
ประเสริฐ ทองชูแสง A31512
[email protected]

จำเลขรหัสผิดหรือปล่าวครับ A31512 เป็นคุณประเทือง ทองดี นะครับ

จำเลขรหัสผิดหรือปล่าวครับ A31512 เป็นคุณประเทือง ทองดี นะครับ

ไม่ค่ะตั้งแต่สมัครครั้งแรกยังไม่ได้รหัสเลยในรายชื่อของชมรมก็มีชื่อประเสริฐ ทองชูแสงนะค่ะ ยังไงก็รบกวนพี่ช่วยทำให้ใหม่ด้วยนะค่ะอยากเข้าได้มั้งอ่ะค่ะอิอิ[TABLE style="TABLE-LAYOUT: fixed; WIDTH: 542pt; BORDER-COLLAPSE: collapse" cellSpacing=0 cellPadding=0 width=721 border=0 x:str][TBODY][TR style="HEIGHT: 24pt" height=32][TD class=xl26 style="HEIGHT: 24pt" height=32>A31511[/TD][TD class=xl27 style="mso-ignore: colspan" align=left colSpan=2>สุทธิชัย ปลื้มถนอม[/TD][TD class=xl28>เหน่ง[/TD][TD class=xl28>LOMA GRAY[/TD][TD style="mso-ignore: colspan" colSpan=3][/TD][/TR][TR style="HEIGHT: 24pt" height=32][TD class=xl26 style="HEIGHT: 24pt" height=32>A31512[/TD][TD class=xl27 style="mso-ignore: colspan" align=left colSpan=2>ประเสริฐ ทองชูแสง[/TD][TD class=xl28>หนู[/TD][TD class=xl28>อาจารย์หนู[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044: