กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมสมัครมานานแล้วครับตั้งแต่สมัยพี่ศิวเดชแต่ไม่ค่อยได้เข้าเวบและ
อีกอย่างเคยลองเข้าแล้วเข้าไม่ได้ก็เลยไม่ได้สนใจตอนนี้มีเวลาแล้ว

สมาชิกเก่าหรือใหม่ สิทธิของท่านยังอยู่ตลอดชีพครับ ไม่มีการยกเลิกรหัส เว้นแต่ผิดกติกาและคณะทำงานพิจารณาโดยเสียงข้างมากแล้วให้ยกเลิกรหัส นั่นคือ เข้าไม่ได้แล้วครับ

อนนต์เดช กิจศิรานุวัตร
[email protected]
a311256 รบกวนด้วยครับ

รายละเอียด:
กรอกเอกสารสมัคร และชำระเงินเป็นที่เรียบร้อย
เมื่อวันที่ 10 ธันวาคม 2554

อนนต์เดช กิจศิรานุวัตร
a311256 รบกวนด้วยครับ

รายละเอียด:
กรอกเอกสารสมัคร และชำระเงินเป็นที่เรียบร้อย
เมื่อวันที่ 10 ธันวาคม 2554

เรียบร้อยครับ พีน้องครับ

A311140 กะ A311141 ยังไม่สามารถเข้าระบบได้คับ :coolly-0035:
ผมให้โอกาสพี่พิมพ์ใหม่นะ ใส่รหัสให้ถูก :coolly-0024:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
A31083 กิจจา อุดมกฤตยาชัย เปลี่ยนชื่อเป็น ภัทรพล อุดมกฤตยาชัย

ขอความอนุเคาะห์หน่อยครับ นี่คือเจ้าของรหัส A31083 ได้ซื้อa31 กับมาใช้อีกครั้งครับ ตอนรับนิสนึ่งคับ

นานเกินไปแล้วน่ะครับ

นาย ธีรวัฒน์ ฐิติวุฒิพงศ์
email: [email protected]
รหัสสมาชิก A311273 ครับ แต่ อันเก่าใช้ teerawatsai3 ครับ
พอสมัคใหม่สมัคไม่ได้ครับบอกว่า email ซ้ำครับ
รบกวนพี่ๆด้วยครับ :coolly-0041::coolly-0033: 7/2/55

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
A311040 กะ A311041 คับท่านป้อง

แจ้งรายละเอียดนิดนึงครับ ตามกระทู้บนๆที่เค้าแจ้งกันครับ
ขอบคุณครับ

นาย ธีรวัฒน์ ฐิติวุฒิพงศ์
email: [email protected]
รหัสสมาชิก A311273 ครับ แต่ อันเก่าใช้ teerawatsai3 ครับ
พอสมัคใหม่สมัคไม่ได้ครับบอกว่า email ซ้ำครับ
รบกวนพี่ๆด้วยครับ :coolly-0041::coolly-0033: 7/2/55

reset password เป็น cefiro นะครับ

a31052

บรรจบ ยศนนท์

จำรหัสไม่ได้ ไม่ได้เข้ามานาน

สร้าง user พี่บรรจบใหม่นะครับ
User: A31052
pass: cefiro

ขอความอนุเคาะห์หน่อยครับ นี่คือเจ้าของรหัส A31083 ได้ซื้อa31 กับมาใช้อีกครั้งครับ ตอนรับนิสนึ่งคับ

นานเกินไปแล้วน่ะครับ

ต้องขออภัยมา ณ . ที่นี้ด้วยนะครับ อาจจะช้าบ้างนะครับ ไม่อยากยกเหตุผลอะไรมาอ้างทั้งสิ้นเพราะผมเป็นคณะทำงาน มันคือความผิดพลาดที่ล่าช้า แต่เบอร์โทรศัพท์ผมก็ตัวใหญ่พอควรครับ โลกนี้อาจจะไปไกลด้านออนไลน์ แต่โทรศัพท์ก็มีมาเป็นสิบปีนะครับ โทรมาได้ตลอดครับ หลายๆท่านที่รีบหน่อยก็โทรมาครับ กระผมไม่เคยปิดเครื่อง กระผมทำงานด้านไอทีครับ ปิดเครื่องไม่ได้ครับไม่ต้องห่วงครับ กริ๊ง กร๊าง มาได้ครับตลอดครับ

ต้องขออภัยท่านสมาชิกท่านนี้เป็นอย่างสูงครับ

โอ๊ด
Administrator