กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

นาย พงศกร แซ่ลิ้ม
email [email protected]
รหัสสมาชิกที่ได้รับสติกเกอร์มา a311284

สมัครสมาชิกที่หน้างานเมื่อวันมิตติ้งที่ 16/6/2555 ครับ
ยังไงรบกวนพี่แอสมินด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0023:

นาย พงศกร แซ่ลิ้ม
email [email protected]
รหัสสมาชิกที่ได้รับสติกเกอร์มา a311284

สมัครสมาชิกที่หน้างานเมื่อวันมิตติ้งที่ 16/6/2555 ครับ
ยังไงรบกวนพี่แอสมินด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0023:

:coolly-0026:ขอบคุณครับ

ฝากด้วยคับ

นาย ขวัญชัย สนธิวัฒนานนท์

[email protected]

รหัสสมาชิกที่ได้รับสติกเกอร์มา a311235

สมัครสมาชิกที่หน้างาน MOTORSHOW 2011 มาจากโซนลพบุรีคับ

แล้วก็ชาวแก้งโซนลพบุรีทั้งหมดยังไม่ได้เสื้อชมรมน่ะคับ ปีกว่าแล้วคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ฝากด้วยคับ

รหัสสมาชิกที่ได้รับสติกเกอร์มา a311235

สมัครสมาชิกที่หน้างาน MOTORSHOW 2011 มาจากโซนลพบุรีคับ

แล้วก็ชาวแก้งโซนลพบุรีทั้งหมดยังไม่ได้เสื้อชมรมน่ะคับ ปีกว่าแล้วคับ

รวบรวมรายชื่อ และไซส์เสื้อ PM ส่งมาที่ผมนะครับ
เคยแจ้งไปใน PM ตัวแทนลพบุรีรอบนึงแล้ว แต่ไม่เห็นมีแจ้งกลับมา
ปล. ตอนที่สมัครตอนนั้นเสื้อชมรมหมด ตอนนี้มีครบเกือบทุกไซส์แล้ว แจ้งมาได้เลย

ฝากด้วยคับ

ดำเนินการเรียบร้อยครับ

รบกวนด้วยนะครับ

A311289
วีระวัฒน์ วังม่วงแงว

สมัครสมาชิกที่งานครบรอบ 9ปี (01ก.ย.55)

มีสมาชิกของชมรมเซฟิโร่ฯ ท่านใดบ้างครับที่ยังไม่สามารถเข้ามาใช้งานได้ ขอความกรุณา ลงรหัส ชื่อ นามสกุล และ E-mail ต่อท้ายจากข้อความนี้เอาไว้เลยนะครับ....

A31009

รายชื่อสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1211
ชื่อ ธนชาติ รักษายศ
E-mail:[email protected]
รหัสA311296

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน