กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกชมรมฯ ที่มีรหัส A31xxx แล้วยังเข้าใช้งานไม่ได้ ให้ลงรายละเอียดที่นี่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

จ.อ.สุบรรณ แก้วสังข์
2234/3141 ม.1 ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
[email protected]
084-5157366
A31 ปี 93 เครื่อง 12 v
รบกวนพี่น่ะครับ ผมเข้าล็อกอินไม่ได้

A311183 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
นายภาณุวัฒน์ แก่นจันทร์

a3111239

E-mail [email protected]

เช็คอีกทีนะคับ ว่าได้ รหัสนี้แน่หรือปล่าว เพราะ รหัสนี้มีในระบบแล้วครับ

ท่านอื่นๆ เรียบร้อยครับ

เช็คอีกทีนะคับ ว่าได้ รหัสนี้แน่หรือปล่าว เพราะ รหัสนี้มีในระบบแล้วครับ

รหัสนี้คนนี้แหละโอ๊ต พี่ออกรหัสเอง สติ๊กเกอร์ก้อส่งให้เองกะมือ
แล้วรหัส 1239 ไปออกให้ใครล่ะ

ที่หน้ากล่องพัสดุ A311239 ครับ แต่สติกเกอร์ข้างในเป็น A31239ครับ:coolly-0040: ผมต้องใช้อันไหนอ่ะครับ
เวลาล๊อคอิน
ID : A31XXXX
Pass : cefiro
ผมเข้าใจถูกป่ะครับพี่:coolly-0023:

รหัสนี้คนนี้แหละโอ๊ต พี่ออกรหัสเอง สติ๊กเกอร์ก้อส่งให้เองกะมือ

ตรวจสอบให้ดีด้วยครับ รองออยออกรหัสออกแล้วลงในทะเบียนทุกครั้ง
น้องโอ๊ตก่อนออกรหัสให้ใช้งานตรวจสอบกับทะเบียนทุกครั้งด้วย เดี๋ยวจะสลับกัน

ที่หน้ากล่องพัสดุ A311239 ครับ แต่สติกเกอร์ข้างในเป็น A31239ครับ:coolly-0040: ผมต้องใช้อันไหนอ่ะครับ
เวลาล๊อคอิน
ID : A31XXXX
Pass : cefiro
ผมเข้าใจถูกป่ะครับพี่:coolly-0023:
ผมส่งผิดเหรอเนี่ย ไม่น่านะครับ เพราะเช็คให้ดีก่อนปิดซองแล้ว
แต่ถ้าผิดพลาดไป รบกวนส่งคืนมาด้วยครับ แล้วจะจัดส่งอันใหม่ไปให้

ฝากดูให้ด้วยครับ สมัครที่งานบางแสน
ไม่เคยสมัครบุคคลทั่วไป ยังเข้าใช้ไม่ได้ครับ
รบกวนสมัครแบบบุคคลทั่วไปเข้ามาก่อนนะครับ จะได้ set login ใหม่ได้จากตรงนั้น

ตรวจสอบให้ดีด้วยครับ รองออยออกรหัสออกแล้วลงในทะเบียนทุกครั้ง
น้องโอ๊ตก่อนออกรหัสให้ใช้งานตรวจสอบกับทะเบียนทุกครั้งด้วย เดี๋ยวจะสลับกัน
คอนเฟิร์มครับว่า 1239 ชัวร์ แจ้งไว้ในกระทู้ใน Staff Zone แล้ว

ผมส่งผิดเหรอเนี่ย ไม่น่านะครับ เพราะเช็คให้ดีก่อนปิดซองแล้ว
แต่ถ้าผิดพลาดไป รบกวนส่งคืนมาด้วยครับ แล้วจะจัดส่งอันใหม่ไปให้

รบกวนสมัครแบบบุคคลทั่วไปเข้ามาก่อนนะครับ จะได้ set login ใหม่ได้จากตรงนั้น

คอนเฟิร์มครับว่า 1239 ชัวร์ แจ้งไว้ในกระทู้ใน Staff Zone แล้ว
ถ้าล๊อคอินได้แล้วรบกวนแจ้งด้วยครับพี่
ส่วนสติกเกอร์ที่ส่งผิด เดี๋ยวผมกำลังจะจัดการส่งคืนครับ
ขอบคุณครับ

ชื่อ นาย สิทธิศักดิ์ ศรีนาค

รหัส A311239

E-mail: [email protected]

สมัครที่งานมอเตอร์โชว์ครับ
ออกให้คนนี้ครับพี่ ออย

ปล.คุณ สิทธิศักดิ์ ศรีนาค ติดต่อกลับด้วยครับ หรือแจ้งเลขสมาชิกที่ถูกต้องด้วยครับ

ออกให้ ตาด้านบนครับ เดี่ยวดำเนินการให้ครับ

ถ้าล๊อคอินได้แล้วรบกวนแจ้งด้วยครับพี่
ส่วนสติกเกอร์ที่ส่งผิด เดี๋ยวผมกำลังจะจัดการส่งคืนครับ
ขอบคุณครับ
เรียบร้อยครับ password เดิมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน