กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกใหม่คนนี้ต้องการแนะนำตัวคะ อยากรู้จักพี่ๆทุกคนคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31891
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31891

Cefiro-Thailand Members
:wink:ชื่อปุ้ยคะ อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 1 คะ

ใครมีคำแนะนำดีๆเกี่ยวกะเรื่องรถรบกวนหน่อยคะ

สวัสดีครับ ชื่อเมครับ อยู่บางนา นู้นนนน...

ปล. มีสมาชิกเป็นผู้หญิงเหมือนกันนะ นู๋ปุ๊กหนะ A31677 อ่ะ

ยินดีต้อนรับครับ มาหมดตัวกับเซฟิโร่กันเถอะ 555

:wink:ชื่อปุ้ยคะ อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 1 คะ

ใครมีคำแนะนำดีๆเกี่ยวกะเรื่องรถรบกวนหน่อยคะ
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่

Cefiro-Thailand คร๊าบบบบบ

และชาวK-SPORTยินดีต้อนรับครับ...

มีปัญหาถามพวกเราชาวK-SPORTได้ครับ:redface:

ยินดีต้อนรับสู่ความอบอุ่น และความสนุกสนาน..ของชมรมนี้ครับ ผ่านมาบางแสน..อย่าลืมแวะมาทักทายน่ะครับ ทุกวันเสาร์เย็นๆ ก็มาเจอกันที่ลานเพลิน แหลมแท่น ครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกน้องใหม่คับ

อย่างนี้ต้องไปรายงานตัวมิตติ้งที่บางแสนด้วยนะ

ไปร่วมทำบุญด้วยกันนะคับ

งั้นมายินดีต้อนรับอีกรอบ (หลังจากที่คุยกันไปแล้ว) ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังน้อยแต่คนเยอะจนล้นบ้าน Cefiro-Thailand ครับ

สวัสดีครับ ชื่อเมครับ อยู่บางนา นู้นนนน...

ปล. มีสมาชิกเป็นผู้หญิงเหมือนกันนะ นู๋ปุ๊กหนะ A31677 อ่ะ

ขอบคุณคะ เราคงได้เจอกันถ้ามีเวลาไปนะคะ

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่

Cefiro-Thailand คร๊าบบบบบ

และชาวK-SPORTยินดีต้อนรับครับ...

มีปัญหาถามพวกเราชาวK-SPORTได้ครับ:redface:

:tongue:

คะคงมีปัญหาแน่นอนคะ เพราะตอนนี้รถเริ่มไม่ไหวแล้วคะ ยินดีที่ได้รู้จักคะ

ยินดีต้อนรับสู่ความอบอุ่น และความสนุกสนาน..ของชมรมนี้ครับ ผ่านมาบางแสน..อย่าลืมแวะมาทักทายน่ะครับ ทุกวันเสาร์เย็นๆ ก็มาเจอกันที่ลานเพลิน แหลมแท่น ครับ
:redface: คะถ้าเลิกงานเร็วก้อจะไปแนะนำตัวนะคะ ขอบคุนนะคะ คิดว่าน่าจะอบอุ่น:redface:

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Cef - Thai ค่ะ

ว่าแต่ วันที่ 8 ว่างไม๊

จะชวนไปนั่งดมทะเลกัน :smile: :smile:

ยินดีต้อนรับสู่บ้านอันแสนอบอุ่น..จนร้อน..อิอิ

ถ้าว่าง 8 พย.มางานมิตติ้งที่บางแสนเลยจิครับมีแข่งรถด้วยนา

มาแนะนำตัวจะได้รู้จักพี่ ๆไง

บอกแล้ว โพสปุ๊บ กระทู้แรงปั๊บ เลยน้องกรู 555:redface:

:sweet_kiss: จุ๊บๆๆ ดีจร้า....ป๋าโจ้ เองนะจ๊ะ
ถ้าอยู่ในเส้นพุทธมณฑลสาย ๑
ก็มีนู๋ปุ๊กกี้ อยู่แถวๆ เลยหมู่บ้านมหาดไทย ไปหน่อยนุง
แถวนั้นแหละจร้า.....

มีเหตุขัดข้อง ปัญหาอาราย โทรหาป๋าได้
089-1829223
:byebye: เจ้าปุ๊ก มานโทรมาบ่อย เอิ๊กๆๆๆ

ยินดีต้อนรับสู่บ้านอันแสนอบอุ่น..จนร้อน..อิอิ

ถ้าว่าง 8 พย.มางานมิตติ้งที่บางแสนเลยจิครับมีแข่งรถด้วยนา

มาแนะนำตัวจะได้รู้จักพี่ ๆไง

ยังไงก้อจะดูเวลาถ้าไม่ติดงานอะไรนะคะ

จะไปฝากเนื้อฝากตัวคะ

ถ้าลังเล แล้วไม่ไป
พอดูรูปงานแล้วมานั่งเสียดาย
ก็ช่วยอะไรไม่ได้นะครับ 555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน