กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกใหม่คนนี้ต้องการแนะนำตัวคะ อยากรู้จักพี่ๆทุกคนคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31891
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอขอบคุณพวกพี่ๆที่ให้ความสนใจ และก้อขอบคุณที่เต็มใจช่วยเหลือ

ขอขอบคุณพวกพี่ๆที่ให้ความสนใจ และก้อขอบคุณที่เต็มใจช่วยเหลือ
หวาดดีกั๊บน้า..ยินดีที่ได้รู้จักนะกั๊บ...:smile:

ฮิ้วววว กระทู้ร้อนแรง ประจำวัน ฮ่าๆๆๆๆๆ

:biggrin: รวมพลโว๊ยยย...บุกเมือง ดานัง
ของมาเลย์เซีย กันดีกว่าโว๊ยยย..

พลพรรคโลมา ของมาเลย์
นี่ก็ใช่ย่อยเลยนะโว๊ย

ยินดีต้อนรับครับ....

ปล.พูดถึงสมาชิกผู้หญิง หนูปุ๊กหายไปเลยตั้งแต่รถชน

อยู่ใกล้กะวัดศรีประวัด ตรงกันข้ามกะโรงกรองน้ำประปาคะ

เค้าอยู่เสาชิงช้า แต่ปรู้ดเดียวถึงสายหนึ่งแน่นอน

ไปกินอาหารเหนือแถวๆนั้นอ่าค่ะ

วันนี้ก้อจาไปต่อใบขับขี่

ถ้าไงเห็นเค้าแล้ว ขับชน ทักทายได้เลยนะคะ

บางแสนก็ไปกันไหมอ่าา

เพราะเค้าอาจได้ไปเป็นงานแรกและงานสุดท้ายแล้วอ่า:cry: :cry: :cry:

เค้าอยู่เสาชิงช้า แต่ปรู้ดเดียวถึงสายหนึ่งแน่นอน

ไปกินอาหารเหนือแถวๆนั้นอ่าค่ะ

วันนี้ก้อจาไปต่อใบขับขี่

ถ้าไงเห็นเค้าแล้ว ขับชน ทักทายได้เลยนะคะ

บางแสนก็ไปกันไหมอ่าา

เพราะเค้าอาจได้ไปเป็นงานแรกและงานสุดท้ายแล้วอ่า:cry: :cry: :cry:

จิงอ่ะป่าววว เรื่องรถอย่าไปกัววว อิอิ เจอกันจ้าาา :redface::sweet_kiss:

ขอบตุณพวกพี่ๆทุกคนนะคะ ที่อุตส่าห์มาดูกระทู้น้อง

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ

งั้นอย่าพลาดนะ

ขยายความหน่อย ... :confused:

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:
ที่บ้านจาให้ขายรถ แล้วใช้รถใหม่เพราะเรียนต่างจังหวัด จาได้ไม่มีปัญหาอ่ะะ

เมื่อวันก่อนท่อยางหม้อน้ำขาด กำลังโบกรถเอารถเข้าข้างทาง เพราะมันฮีทมากเลย

แต่ไม่ทัน เครื่องนอคซะก่อน ดีที่อยู่แถวบ้านอ่ะ

ดีที่อยู่กรุงเทพด้วย ได้พี่จู๊ซกะพี่แจ็คมาช่วยอ่าค่ะ

กำลังคิดอยู่ว่า ถ้ารถเสียแถวๆมอจาเรียกคราย

ก็คุยว่าจาเปลี่ยนเครื่องให้แล้ว จู่ๆ ก็บอกว่าให้ออกรถใหม่ป้ายแดงไปเลย

มัน

ไม่ใช่อย่างน้ัน
น้าที่ต้องการ

เค้าต้องการรถเค้าเหมือนเดิม

ไม่อยากได้รถใหม่สักหน่อย

มันไม่เหมือนกัน

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

โถ..นึกว่าเรื่องอะไร
เลขสมาชิกมันติดตัวไปจนตายแหละไม่มีรถใช่ว่าจะห้ามเข้าเวปห้ามเข้างาน นะ
ตอนนี้ทางบานเค้าห่วงก็ตามใจเค้า
เอาเถอะอย่าซีเรียส

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:
ที่บ้านจาให้ขายรถ แล้วใช้รถใหม่เพราะเรียนต่างจังหวัด จาได้ไม่มีปัญหาอ่ะะ

เมื่อวันก่อนท่อยางหม้อน้ำขาด กำลังโบกรถเอารถเข้าข้างทาง เพราะมันฮีทมากเลย

แต่ไม่ทัน เครื่องนอคซะก่อน ดีที่อยู่แถวบ้านอ่ะ

ดีที่อยู่กรุงเทพด้วย ได้พี่จู๊ซกะพี่แจ็คมาช่วยอ่าค่ะ

กำลังคิดอยู่ว่า ถ้ารถเสียแถวๆมอจาเรียกคราย

ก็คุยว่าจาเปลี่ยนเครื่องให้แล้ว จู่ๆ ก็บอกว่าให้ออกรถใหม่ป้ายแดงไปเลย

มัน

ไม่ใช่อย่างน้ัน
น้าที่ต้องการ

เค้าต้องการรถเค้าเหมือนเดิม

ไม่อยากได้รถใหม่สักหน่อย

มันไม่เหมือนกัน

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

โถ..นึกว่าเรื่องอะไร
เลขสมาชิกมันติดตัวไปจนตายแหละไม่มีรถใช่ว่าจะห้ามเข้าเวปห้ามเข้างาน นะ
ตอนนี้ทางบานเค้าห่วงก็ตามใจเค้า
เอาเถอะอย่าซีเรียส

ตามที่เก้นว่า คิดถึงน้อง811นะ จุ๊บๆๆๆ แอ๊......

เข้าทีมด้วยได้ไหมเนี่ย โล ปลาขี้เมาสงวนไหมคะ:dribble:
ยินดีคับป๋ม...จาดปายยยยย..:brick: :biggrin:

ไฟล์แนบ

36.8 KB · อ่าน: 155

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน