กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ มาใหม่ครับผมขอแนะนำตัวหน่อย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย ClubDM
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ClubDM

Registered
จริงๆก็มาๆไปๆ อ่านในเว้บนี้ทั้งซื้อของอยู่มานานแล้วล่ะครับ
แต่ก็สมัครให้เป็นเรื่องเป็นราวดีกว่า
ชื่อโจ ครับ
เคยใช้เซฟิโร่อยู่พักนึง สมัยตอนนั้นดริฟท์เพิ่งเริ่มใหม่ๆ(ครั้งที่สองน้ะครับ ไม่ใช่ครั้งแรกสมัยปั๊ปปิ ซึ่งมาแล้วหายไป)
จนตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้วแต่รักในเซฟิโร่ไม่เสื่อมคลาย จริงๆอยากได้รถมาทำใหม่อยู่เรื่อยๆแต่ว่าอับจนด้วยสภาพร่างกาย หมอห้ามขับรถมีคลัชอีกตลอดไป :coolly-0040::coolly-0042:

เลยอยากมาพูดคุยกันบ้าง แต่หลักๆอยากแปลนิตยสารต่างประเทศมาลงให้อ่านกันเพราะทำอยู่เองไว้อ่านเล่น ทีนี้ก็คิดว่า น่าจะเอาไปเผยแพร่บ้าง เพราะบางทีอย่างรุ่นน้องผมเขาซื้อมาดูแต่รูปแปลไม่ออกผมก็ช่วยแปลไปให้เขาบ้าง ก็สนุกดี

แต่ถ้าคิดว่ามันเป็นการรบกวนก็บอกกันได้น้ะครับ

เดี๋ยวจะเอารูปรถผมมาให้ดู (อดีต:coolly-0022:)

ไฟล์แนบ

32.4 KB · อ่าน: 81
    44.8 KB · อ่าน: 70
    15.7 KB · อ่าน: 71

เป็นรถที่ขับสนุกจริงๆน้ะครับเซฟิโร่ ได้ทั้ง Drag Drift

ไฟล์แนบ

46.3 KB · อ่าน: 61
    65.7 KB · อ่าน: 75
    33.2 KB · อ่าน: 68
ขอถามนิดนึงครับ ตรงลายเซ็นต์ทำไงให้ใส่ข้อความได้เยอะกว่านี้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ขอถามนิดนึงครับ ตรงลายเซ็นต์ทำไงให้ใส่ข้อความได้เยอะกว่านี้อ่ะครับ ขอบคุณครับ
ยินดีต้อนรับนะครับ
ว่าแต่ผมมีนิตยสารนอกอยากให้ช่วยแปลให้ด้วยเหมือนกัน แต่เป็นภาษาญี่ปุ่นนะ ฮ่า ๆ ๆ

ลายเซ็นต์สำหรับบุคคลทั่วไป จะใส่ได้แบบจำกัดข้อความประมาณนี้แหละครับ
ถ้าเป็นสมาชิก สิทธิ ก้อจะมีมากกว่านั้น

ว่าง ๆ ก้อแวะมาคุย แวะมาเอาบทความที่แปลมาให้อ่านกันนะครับ

ต้นมิถุนายนนี้มีมิตติ้งแถว ๆ โซนปากน้ำ ถ้าว่างก้อมาพบปะพูดคุยกันได้ครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ
ว่าแต่ผมมีนิตยสารนอกอยากให้ช่วยแปลให้ด้วยเหมือนกัน แต่เป็นภาษาญี่ปุ่นนะ ฮ่า ๆ ๆ

ลายเซ็นต์สำหรับบุคคลทั่วไป จะใส่ได้แบบจำกัดข้อความประมาณนี้แหละครับ
ถ้าเป็นสมาชิก สิทธิ ก้อจะมีมากกว่านั้น

ว่าง ๆ ก้อแวะมาคุย แวะมาเอาบทความที่แปลมาให้อ่านกันนะครับ

ต้นมิถุนายนนี้มีมิตติ้งแถว ๆ โซนปากน้ำ ถ้าว่างก้อมาพบปะพูดคุยกันได้ครับ
ภาษาญี่ปุ่นผมได้แค่ อิเต๊ะ อิคึ คิโมจิอ่ะดิ ฮ่าๆๆ :coolly-0044:

ยังไงผมจะทยอยๆลงให้อ่านเล่นๆกันที่นี่ด้วยน้ะครับ
ถ้ารบกวนหรือคิดว่าเปลืองเนื้อที่บอกผมด้วยน้ะครับ แหะๆ น้อมรับคำติชมทุกกรณีครับ

ส่วนมากจะเอามาจากนิตยสาร importtuner Honda Tunning HCI ของทางอเมริกาเขาน้ะครับ แม้จะขับคนละด้าน แต่หัวใจและช่วงล่างรวมถึงอื่นๆก็เหมือนกัน :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน