กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องหม้อต้มหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย august 24
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

august 24

Registered
หม้อต้มแก๊สมีร้านซ่อมหรือป่าวเป็นหม้อต้ม MAGIC III มีชุดซ่อมขายมั้ยครับถ้ามีจะซ่อมเองได้หรือป่าว

หม้อต้มแก๊สมีร้านซ่อมหรือป่าวเป็นหม้อต้ม MAGIC III มีชุดซ่อมขายมั้ยครับถ้ามีจะซ่อมเองได้หรือป่าว

ถ้ามีก็ซ่อมเองได้ครับ แต่ไม่รู้ว่ามีไหมนะครับเพราะไม่เคยซ่อมเลย

แนะนำนะครับอย่าซ่อมเลย เพราะผมเคยเปลี่ยนชุดซ่อมแล้ว แต่ไม่รอดครับ:coolly-0043: