กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่อง 1/4 Mile ครับ.... มันแปลกๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31789
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เสียดายไม่ได้ไปงานนี้

เห็นรูปบรรยากาศแล้ว เศร้า :coolly-0041:

ไม่งั้น คงได้แชมป์ โอเพ่นแน่ ๆ ผม รถแรงเกิ๊น:coolly-0046:

ยินดีต้อนรับนะคับ

ว่าแต่ว่า เป็นอะไรกับพี่กฤษกิสโม่เหรอคับ?
เปล่าครับทำไมอ่ะครับพี่:coolly-0043:

พี่บูรณ์คับ

แก๊สวิ่งได้ขนาดนี้

เครื่องอะไรคับ

ถ้า อาร์บี 25 โบ ว่าง ๆ ผมโทรไปปรึกษาได้มั๊ย? :coolly-0026:
1JZ GTE เท่านั้น พี่บูรณ์บอก 5555 แต่เรื่องแก๊ส
พี่บูลบอกยินดีให้คำปรึกษา.....

เห็นด้วยกับ เจ้าของ กะ ทู้ ครับ

ถ้า ตั้ง กฎ กติกา ในการเเข่ง กันขึ้นมาเเล้ว

ถ้า เราไม่ ปฏิบัติตามกฎ ผม ว่า กฎกติกา มัน อาจจะไม่ ศักดิ์ สิทธิ์ ก้อ ได้ น่ะ ครับ

งาน ต่อไปคงไม่ค่อยมีคนสนใจลงเเข่งเท่า ไหร่ ครับ ...........
กฎ กติกา เค๊ามีให้ปฎิบัติตามเพื่อความยุติธรรมครับ
โต ๆ กันแล้ว คงไม่ต้องให้มานั่งตามตรวจ ตามสอน
โกงไป แล้วชนะ มันจะภูมิใจได้ยังงัย

ส่วนกติกามันจะศักดิ์สิทธิ์หรือไม่ มันอยู่ที่คนจะปฎิบัติตามหรือป่าว
อันนี้มันอยู่ที่จิตสำนึก คนมันจะโกง มีกติกามันก้อโกงครับ เชื่อผมดิ

ส่วนงานนี้มันคือมิตติ้งแบบนึงของชมรมเรา ใครอยากไป ก้อไป ใครไม่ชอบ ไม่สนใจ ก้อไม่ต้องไปครับ
ไม่ได้บังคับ

กฎ กติกา เค๊ามีให้ปฎิบัติตามเพื่อความยุติธรรมครับ
โต ๆ กันแล้ว คงไม่ต้องให้มานั่งตามตรวจ ตามสอน
โกงไป แล้วชนะ มันจะภูมิใจได้ยังงัย

ส่วนกติกามันจะศักดิ์สิทธิ์หรือไม่ มันอยู่ที่คนจะปฎิบัติตามหรือป่าว
อันนี้มันอยู่ที่จิตสำนึก คนมันจะโกง มีกติกามันก้อโกงครับ เชื่อผมดิ

ส่วนงานนี้มันคือมิตติ้งแบบนึงของชมรมเรา ใครอยากไป ก้อไป ใครไม่ชอบ ไม่สนใจ ก้อไม่ต้องไปครับ
ไม่ได้บังคับ
เออ...ถูก....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน