กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แวะมายินดีกะสาวกปืนด้วยนะคับ.. ยกเว้น301!!!

55555..... :coolly-0017::coolly-0028:

และไอ้คนยิงพลาด ก็เป็นโรซิคกี้ อีกเหมือนเดิม
แอ๊...เมื่อคืนมันอาชาผยองศึกครับพี่เขียด :coolly-0043::coolly-0011:
มุมมีตั้งเยอะ พวกเล่นส่องตรงกลาง :coolly-0020:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อ้าว สงสัยอคติ กับ โรซิคกี้มากไปหน่อยครับ ป้อง นั่งฟัง sport radio สงสัยมึนครับ

อ้าว สงสัยอคติ กับ โรซิคกี้มากไปหน่อยครับ ป้อง นั่งฟัง sport radio สงสัยมึนครับ

แล้วทีมพี่อยู่สายไหนครับ จะได้รอดู :coolly-0028:

จากหลายๆครั้งที่เจอกันมา.....ดีใจนะครับ ที่เล่นเราได้ดีกว่าครั้งก่อนๆเยอะเลย
ปล.นัดนี้เราไม่สมควรจะโดนลูกสองเลย....นั่งคิดอยู่ตลอดว่า ยังไงก็ต้องตีตื้นมาอยู่ที่ 1-1 ก่อน เห้อออ

""""""""""""""""""""""""""""""""ไม่มีไรจะพูด"""""""""""""""""""""""""""""

กระจอก เซ็นท์บอลแม่งสู้สิงห์ไม่ได้เลย

ปล.ชามัค กะ เบนเนอร์ ใครเล่นดีกว่ากัน ไม่นับผลสกอร์นะ

กระจอก เซ็นท์บอลแม่งสู้สิงห์ไม่ได้เลย

ปล.ชามัค กะ เบนเนอร์ ใครเล่นดีกว่ากัน ไม่นับผลสกอร์นะ

เกิดเป็นกองหน้า ต้องนับที่สถิติการทำประตูครับคุณน้อง

เบิร์กแคมป์ ครับ แอ๊ ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน