กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมก็ชอบ ปืนใหญ่ คับ เชียร์ ๆ กัน จะได้เป็นแชมป์ อาจจะยากหน่อยแต่ได้แน่นอนคับพี่น้อง

ผมก็ชอบ ปืนใหญ่ คับ เชียร์ ๆ กัน จะได้เป็นแชมป์ อาจจะยากหน่อยแต่ได้แน่นอนคับพี่น้อง
อ่ะ มาช่วยกันเชียร์ครับ จะได้ลุ้นกันหน่อย ว่าแต่ชื่ออะไรครับเนี่ยยย :coolly-0044:

ฮาร์ทจะเหนียวไปไหนว้าาา
แต่ยังดีข้างล่างซึมกะทือกันไป เหอๆ

แมนซิตี้ แม่งเล่นเหมือนอยากได้แค่เต้มเดียวเลยอ่ะ

เงิบบ เปิดทีวีไว้ แต่เปิดเสียงเบาแค่5เองมั้ง... เลยหลับยาวเลย
เสียดายไม่ได้ดูสดๆ จะได้แหกปากลั่นบ้านกันเลยทีเดียว...ไปดีก่าโหลดมาดูแระ ขอตัวไปนั่งดูเต็มๆก่อน เหอๆ

พลาดครั้งเดียว ถึงกับพังจริงๆ มึงยังเหลืออีกหลายแมทช์นะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน