กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถุ้ย.........................................

แพ้ทีมอะไรวะ...ตูยังไม่รู้จักเลย......................เขร้....

คืนนี้ อาจลำบาก แต่ต้องผ่านไปให้ได้...

ไม่ได้มาเยี่ยมเลย.... สบายกันดีนะครับผม

ขอโทษนะคับ.....ไอ้คุณพวกที่อยู่ข้างบน.....พวกท่านเข้าผิดกระทู้แล้วมั้งครับ....

เขร้........เข้าสู่ฤดูแห่งความผิดหวังอีกแล้วรึวะนี่....

เอ้า แพ้หรอนี่ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย ....

จบแล้วนะครับ ทั้งเชส ทั้งนาสรี่ งูเห่าที่เลี้ยงไม่เชื่องจิง ๆ

เชสจะไปทั้งที จะทำอะไรทิ้งท้ายไว้ให้ทีมที่ปลุกปั้นขึ้นมาซะหน่อย โดยการช่วยกันปั่นค่าตัวให้แพง ๆ หน่อยก้อไม่ได้

ส่วนนาสรี่ก้อเห็นแก่เงิน ยอมไปแมนฯ ซิ ทั้ง ๆ ที่แมนฯ ซิ กองกลางแทบจะไม่มีที่เดิน จบปีนี้จะมีโทรฟี่ป่าวก้อไม่รู้

มันย้ายไปกันหมดแล้ว..........แล้วกรูจะอยู่ทำมัยวะ?????

ยังไม่หมดเวลา แถมต่อคนเค้าอีก...เอาอีกๆ
เละเป็นโจ๊กข้างทาง แต่ก็มันส์ดี ยิงเยอะสวยๆกันหลายลูก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน