กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

RIP ครับ น้ากิ๊ฟ และ ตาโด

8-2 เลอะเทะ

RIP โหดเกิน สัปดาห์นี้ งดล้อ งดเกรียน 1 สัปดาห์

เลยไม่มันส์เลย ขาย ขาย ขาย แต่ไม่ซื้อ ซื้อ ซื้อ
ไอที่มีอยู่ก้อเด็กเกิ๊น ไม่ไหวอ่ะ

ตกชั้นแน่นอนปีนี้
อย่าไปว่าเค้า...
สถานการณ์มันก็คล้ายๆหงส์เมื่อฤดูกาลที่แล้วอ่ะ
อยู่ในช่วงวิกฤติ เด๋วก็ดีขึ้น...
เป็นกำลังใจให้สาวกปืนคับ... สู้ๆๆ :coolly-0023:

อ่ะ มาๆๆ ขอแก้มือใหม่ครับ ขอเวลาปรับสภาพนิดส์นึง
ปล.ไปบางบอน ลืมขอแก้ตัวในเกมส์เลย รอบหน้านะเฮียบอล

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เห็นแล้วอดไม่ไหว

เด๋วเราจะกลับมาอย่างยิ่งใหญ่....คอยดู

ล่าสัดโดนไปอีก 4 - 3 สบายตรูดดดดด
สบายๆครับพี่ ยังมีให้โดนอีกหลายนัด อิอิ
ปล.วันนี้แพ้แบบสบายใจ เพราะเห็นแล้ว ว่าอะไรคือจุดแข็งของชุดนี้:coolly-0033:

สบายๆครับพี่ ยังมีให้โดนอีกหลายนัด อิอิ
ปล.วันนี้แพ้แบบสบายใจ เพราะเห็นแล้ว ว่าอะไรคือจุดแข็งของชุดนี้:coolly-0033:
กองหลังกะโกล์อ่ะเหรอ ฮ่า ๆ ๆ

อ๊อกเหล็กกกกกกกกก กะ ฟริมปง จับคู่กันใหม่ดีมั้ย

ว่าจะไม่โพสต์ ก็อดไม่ได้

ใช้เวลา 12 นาที เพิ่มสถิติทำประตูเป็น 12 ประตูใน 12 นัดที่พบกับลีดส์ และได้สวมเสื้อ Arsenal เบอร์ 12 ในปี 2012 ซะด้วย

ขอต้อนรับกลับบ้านนะ The King Henry

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ว่าจะไม่โพสต์ ก็อดไม่ได้

ใช้เวลา 12 นาที เพิ่มสถิติทำประตูเป็น 12 ประตูใน 12 นัดที่พบกับลีดส์ และได้สวมเสื้อ Arsenal เบอร์ 12 ในปี 2012 ซะด้วย

ขอต้อนรับกลับบ้านนะ The King Henry

มันกลับมาตอนไหน...วัยรุ่นไม่รู้เลยนะนี่....เมื่อเช้าลูกน้องมันบอก พี่ปืนชนะ อองรียิงไปเม็ดนึง

โดนเบิ้ดกระโหลกซะ...มารู้ว่าเรื่องจิง สายๆ

ปล..พี่รีแกจะอยู่อีกนานมั้ยฮาป....:coolly-0044:

มันกลับมาตอนไหน...วัยรุ่นไม่รู้เลยนะนี่....เมื่อเช้าลูกน้องมันบอก พี่ปืนชนะ อองรียิงไปเม็ดนึง

โดนเบิ้ดกระโหลกซะ...มารู้ว่าเรื่องจิง สายๆ

ปล..พี่รีแกจะอยู่อีกนานมั้ยฮาป....:coolly-0044:
เรายืมตัวมาสองเดือนง้าบบบ :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน