กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ หน้ารถแหก ฉลองเบญจเพศ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31450

Staff Member
Administrator
Registered
บ่าย 4 โมงเย็น ออกไปซื้ออุปกรณ์สำนักงาน
เพื่อเตรียมทำงานให้ลูกค้า รีบทำรีบกลับ
เติมแก๊สเสร็จกำลังออกจากปั๊มแก๊ส
ซ้ายไม่ ขวาไม่มีก็ขับรถไปเทียบเลนซ้ายสุด
ตัวรถก็เฉียงๆจะข้ามไปเลน2
หันไปดูรถทางขวา หันกลับมาอีกที่
โครมมมมมมม

Honda Click ขี่รถย้อนศรมา
ซัดเข้าเต็มหน้ารถเลย
คนขับกระเด็นข้ามฝากระโปงรถลงไปกองบนถนน
นอนแผ่ หงายท้อง นอนดูตะวัน เลย

เขร้ ... แทนที่มันจะจอด แม่งกลับเร่งเครื่องละเบี่ยงออกไปเลน 2 เหมือนกัน
ผลเลยแหกอย่างที่เห็น

ฮืออออ

จังหวะพอดี มี ตรซ จราจรขี่มอไซต์มาเห็นเหตุการณ์พอดีเลย ง่ายเราเลย

เสร็จคดี เจรจาค่าเสียหายเสร็จก็เลยแวะทำบุญซักหน่อย เฮ้ออออ

ปล. ขอบคุณทุกสายที่โทรมาถามหลังจากโพสในเฟสบุ๊ค
ขอบคุณทุกคอมเม้นที่โพสถาม โพสแซว โพสสมน้ำหน้าในเฟสบุ๊ค

ไฟล์แนบ

• Picture 004.jpg
    Picture 004.jpg
    107.5 KB · อ่าน: 298
  • Picture 005.jpg
    Picture 005.jpg
    88.2 KB · อ่าน: 273
  • Picture 006.jpg
    Picture 006.jpg
    87.7 KB · อ่าน: 269
  • Picture 007.jpg
    Picture 007.jpg
    90.9 KB · อ่าน: 272

ปั้นใหม่ๆ เสียดายโคม สู้กันต่อไป

ดีที่รถมันเฉียงๆ ถ้ามาตรงๆนะ
แม่งกระเด็นเข้ากระจกหน้าแน่ ๆ

ทั้งหมดค่าเสียหาย ตีไป 9,000
แม่งผ่อนจ่าย เดือนละ 2,000
เลยยึดเล่มทะเบียนมอไซต์มา เฮ้อออ

มอไซมัน กลิ้ง สะขนาดนั้น มันยัง จะหนีอีก :coolly-0019: ความพยายามมันสูงจิงๆ

ไฟหน้าเอากาวร้อนแปะได้ป่าว ฮือๆๆๆเสียดายแทน:coolly-0041:

ดีที่ไม่เป็นไรมาก ถือว่าฟาดเคราะห์ไป
เบญจเพสเหมือนกัน...ไปทำบุญกันดีกว่าวะ555+

เก็บครอบเหลืองใว้ด้วยนะเว้ย เดี๋ยวเอาไฟใหม่มาแล้วต้องไปนั่งหาใหม่มันหายาก

กำพี่กรูจริง ๆ เฮ่อออออ
หายไว ๆ กลับมาหล่อเร็ว ๆ นะค่ะ :coolly-0005:

เดี๋ยวให้พี่บิ๊กไปคว่ำแม่งเลย..แอ๊ 555

25ขวบ ต้องบวชแล้วล่ะคับ

บวชบนยังไม่สะดวก
บวชล่างในหน้าฟรีสไตล์แก้เคราะห์ แก้กรรมพลางๆก่อน

25ขวบ ต้องบวชแล้วล่ะคับ

บวชบนยังไม่สะดวก
บวชล่างในหน้าฟรีสไตล์แก้เคราะห์ แก้กรรมพลางๆก่อน

ผมบวชไปตั้งแต่ 23 ขวบละครับ ...

บวชล่างนี่ผมไม่ค่อยกล้า ...
ถ้าพลาด แล้วเสียหาย เสียทรงขึ้นมา ...
หญิงไทยจะเสียใจกันเยอะนะครับ ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน