กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ หน้ารถแหก ฉลองเบญจเพศ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถ้าแมร่งรู้ว่าหลังน้องกูสักอะไร มันจะไม่กล้าทำกะน้องกูแบบนี้

หึหึ มีตันหาเรื่องเงินชะม่ะ

มานี่เลย ปล่อยกู้ ดอกเบี้ยร้อยละร้อยต่อเดือน หักดอกก่อนนะ

ก๊แค่บอกเฉยๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เก็บไว้เป็นหลักฐาน คิดดอกเบี้ยโหด แจ้งจับซะ

ไอ่เมย์...เท่าที่เจ๊ ติดตามเมิงมาเนี่ยนะ
ปีนึงจาฟาดเคราะห์ซั๊กกี่ครั้งกันวะ แต่ทุกอย่างมีทางออก...
ต้องสะเดาะเคราะห์....ซั๊ก 3,000 แล้วจาดีขึ้น
ช่วยให้หายเศร้าโศก....ทำก็ได้ ไม่ทำไม่ว่ากัน
คนที่มาก่อนอย่าง อ.ปิติ เฮียตู่ เฮียบอล ไอ่ทิด
เขาก็ทำกันทุกคนแม้กระทั่งประธานฯ

ไอ่เมย์...เท่าที่เจ๊ ติดตามเมิงมาเนี่ยนะ
ปีนึงจาฟาดเคราะห์ซั๊กกี่ครั้งกันวะ แต่ทุกอย่างมีทางออก...
ต้องสะเดาะเคราะห์....ซั๊ก 3,000 แล้วจาดีขึ้น
ช่วยให้หายเศร้าโศก....ทำก็ได้ ไม่ทำไม่ว่ากัน
คนที่มาก่อนอย่าง อ.ปิติ เฮียตู่ เฮียบอล ไอ่ทิด
เขาก็ทำกันทุกคนแม้กระทั่งประธานฯ
ผมว่าอย่างเม น่าจะเริ่มที่ 1,700 หรือ 2,500 ก่อนน่าจะดีแล้วค่าอยอัพเสต๊บ หรือจะเอาแบบทำรวมกลุ่มทีเดียวเลยก้อน่าสนนะครับ
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมว่าอย่างเม น่าจะเริ่มที่ 1,700 หรือ 2,500 ก่อนน่าจะดีแล้วค่าอยอัพเสต๊บ หรือจะเอาแบบทำรวมกลุ่มทีเดียวเลยก้อน่าสนนะครับ
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
ราคากลางอยู่ที่ 1,800.- ครับผม

รายชื่อแต่ล่ะคน..... 5555
เจ๊น่าจาลงให้ครบ ขาดหายไปหลายเรยนะเนี่ย!
:coolly-0017:

ฮืออออ ...

นอนกอดสายน้ำเกลือมา 2 คืนแล้ว ...

เง๊าาาาาา เหงา ....

ฮืออออ ...

นอนกอดสายน้ำเกลือมา 2 คืนแล้ว ...

เง๊าาาาาา เหงา ....
เปนไรอ่ะน้า..ไมไปนอนกอดสายน้ำเกลือได้ล่ะ
กิ๊กเกิ๊กหายไปไหนหมด....?..
:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน