กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<<<<< หม้อน้ำอะลูมิเนียม ARC for A31 >>>>>> -- สินค้านำเข้าของใหม่ --

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31619
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อ่ะดันๆๆๆ จะปีใหม่หล่ะ แปบเดียว

ล๊อทใหม่ มาเมื่อไหร่ จะแ้จ้งให้ทราบนะคร้าบบบบบ

ตอนนี้อัพไปก่อง

อัพคับพี่น้อง หม้อน้ำที่เหลือ เป็นของรุ่น RB ทั้งหมดคับ

โล๊ะไป 4,900 บาท สนใจติดต่อ กอล์ฟได้คร๊าบบบ :coolly-0022::coolly-0022:

4900 บาทคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

แปลงนิดหน่อยก็คุ้มแล้วววววววววว :coolly-0044:

อัพไปเหลือไม่กี่ลูกหล่ะ 4900 ขำๆ จัดไป :coolly-0020:

ใกล้หมดแล้วเด้อออ ดันอีกดอกนึง

ความรับผิดชอบดีเยี่ยม ดันไป

ของเจยังไม่มีมาช่ายมะ อยากได้ราคานี้อะ 4900

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ของเจยังไม่มีมาช่ายมะ อยากได้ราคานี้อะ 4900
ของเจ มีแล้วนะพี่ แต่ไม่ใช่รุ่นนี้แล้วอ่ะ เปง monster หน้า 2.5นิ้ว นู้นอ่ะ เหมาะกะเอาไว้ลงสนาม แต่คนละราคานะ :coolly-0010: สนม่ะ ตรงรุ่น!!!

รุ่นที่ว่ามีปัญหา ถ้าเอาไปใส่กับ rb ต้องไปแก้ไขตรงไหนบ้างอะครับ
ตัว arc ที่มีปันหา คือ ต้องแก้จุดยึด บนกะล่างคับ จิงๆ ก็แค่โยงจุดยึดมาแ่ค่นั้นเอง ส่วนท่อน้ำ ตรงตามปกติคับ :coolly-0033:

ความรับผิดชอบดีเยี่ยม ดันไป
ขอบคุณก๊าบบบ ผิดก็ว่าไปตามผิดอาเน๊าะ :coolly-0041:

อยากได้ของเจเหมือยกานนนนนนนนนนนนน
จัดมั้ยคับ อิอิ :coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน